PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหาเกม counter strike source เข้าไม่ได้ช่วยทีีครับ

bahbaah
15th May 2012, 17:59
เกม counter strike source ในช่วงแรกๆ ผมเล่นได้แต่ไม่ได้กลับไปเล่นนานมาก (เป็นปี) ผมเลยกลับไปเล่น เจอปัญหาคือ "เข้าเกมแล้ว พอมันโหลดเกม เพื่อเข้าตัวเกม โหลดเสร็จ มันก็ไม่ขึ้นอะไรเลย" โปรแกรมมันไม่ทำงานผมจึงend process มันแล้วเปิดใหม่ แต่ก็ยังไม่ได้ มีแค่บางครั้งเข้าไปแล้ว เล่นได้ตามปกติ ใครรู้วิธีการแก้ปัญหานี้ รบกวนช่วยบอกผมหน่อยครับ ขอบคุณไว้ล่วงหน้า..