PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : หัวเราะมาก..ปวดกราม กรามค้าง ทำไงดี ???

yogurtkun
15th May 2012, 18:05
ดู ชิงร้อยชิงล้านอยู่ดีๆ ฮา มากก.. ฮาไม่หยุดเลย ปวดกรามสุดๆ
ตอนนี้ปวดมากๆ อ้าปากกว้างไม่ได้เลย มีวิธี บรรเทา กันมั้ยครับ :mad:

โอ้ยย..ซีสส!!

==ToR==
15th May 2012, 18:10
ลองเอาข้าวอุ่นๆ แล้วเอาผ้าห่อไว้ มาประคบดู

มีวิธีอื่นปะครับ ข้าวยังไม่ได้หุงเลย :sweat
ตอนนี้ เอาถุงชา มาประคบอยุ่ครับ (เคยได้ยินมันแก้ช้ำในได้)

ไม่ทราบเหมือนกันครับ ลองหาวิธีอื่นในกูเกิ้ลดู

ปล.คุณดู ชิงร้อย หรอครับ ระวังเหมือนในข่าวนะครับ หัวเรอะมาก ตายเลย เหอๆๆ

yogurtkun
15th May 2012, 18:13
ลองเอาข้าวอุ่นๆ แล้วเอาผ้าห่อไว้ มาประคบดู

มีวิธีอื่นปะครับ ข้าวยังไม่ได้หุงเลย :sweat
ตอนนี้ เอาถุงชา มาประคบอยุ่ครับ (เคยได้ยินมันแก้ช้ำในได้)

giarttiwutza
15th May 2012, 18:17
ถ้ากรามค้างไปหาหมอเถอะ

ปล่อยไว้มันจะยิ่งหนัก :sweat

4iKunG
15th May 2012, 18:23
ถ้ากรามค้างก็แปลว่าตอนนี้คุณอ้าปากเล่นคอมอยู่อะดิ 5555 ล้อเล่นครับบ

ถ้ามันปวดมากไม่หาญวักทีลองไปหาหมอดูก็ดีครับ

ปล.โชคดีที่ไม่ขำจนตายเหมือนข่าวตอนนั้น 555 เพราะชิงร้อยชิงล้าน

sin14101@hotmail.com
15th May 2012, 18:24
- - เอาง่ายๆ ตบหน้าซะ ให้เพื่อนตบนะเอาเบาๆพอดีๆ เดียวมันจะหลุดไปเองผมกับเพื่อนทำตอนที่เล่นมุขกันแล้วก็ค้างกันเลยแล้วก็ตีกันแล้วมือไปตบโดนหน้าแล้วหายพอดีคนที่เห็นก็ลองทำดูก็หาย

ปล.ทางที่ดีไปหาหมอดีกว่านะคับ แต่ต้องจำใว้ว่าอย่าแรงไป