PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับ กดปุ่ม tap,ESC,ปุ่มเปลี่ยนภาษา แล้วเครื่องมัน shut down อะครับ

eccbog123
2nd August 2011, 22:12
รบกวนขอวิธีแก้ไวรัสครับ อาการ คือ เวลากดปุ่ม ESC รึว่าปุ่มเปลี่ยนภาษาหน้าจอจะทำการรีเฟรชตลอดเลยครับ

รวมถึงเวลาเข้าหน้าเวบด้วย เช่น google เวลาพิมพ์อะไรลงไปกดไปได้แค่สองตัวอักษร ตัวอักษรก็จะขึ้นมาต่อท้ายเองอีกหลายตัว

แล้วหน้าเวบก็จะรีเฟรชใหม่ตลอดเลยครับ ขอบคุณมากครับ

เพิ่มเติมครับ ตอนนี้ปุ่ม tap,ESC,ปุ่มเปลี่ยนภาษา กดแล้วเครื่อง shut down ทันนี้ครับ

และถ้ากดหมายเลข 1 หนึ่งครั้ง จะได้เลข 12347890 ครับ :help

paripari
3rd August 2011, 14:27
ก็ไม่ลงโปรแกรม Anti Virus ละครับพ่อคุณ ฆ่ามันเลยโลด

eccbog123
4th August 2011, 08:30
สเเกนไวรัสหลายรอยเเล้วครับก้อไม่หายอะครับ