PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอ Emu ที่เล่น นักเตะแข้งสายฟ้า ทีครับ ขอให้ได้ ภรรยา ที่ดีครับ

Vichey
16th May 2012, 19:43
1. พอดีผมโหลดมาแล้ว เขาบอกว่าให้โหลด emu ตาม window เรา
ผมใช้ 64 bit ผมก็โลหด emu 64 bit มา แต่ใช้ไม่ได้ครับ ไม่รู้เป็นไร
แล้วผมลองโหลด รุ่นที่เก่ากว่าแต่ 64 bit เหมือนกัน ก็ใช้ไม่ได้อีก
ผมเลยลองโหลด Emu 32 bit มาลอง ใช้ได้เฉยเลย ผม งงมากๆ
มีใครพอจะทราบไหมครับว่าเป็นเพราะอะไร

2. ปัญหามันอยู่ตรงนี้ครับ เจ้า Emu 32bit เนี่ย เวลาผมเลานไปแล้ว
มันจะมีเสียงแสบแก้วหูดังขึ้นมาครับ ตอนแรกไม่เป็นไร พอเข้าสนามแข่งปุ็บ
ก็จะมีเสียงดังขึ้นมาเล่นไม่ได้เลยครับ รำคาญมาก ไม่รู้เป็นที่เครื่องผม หรือ
ที่ Emu หรือว่า ต้องเซ๊ทตรงไหนครับ ช่วยบอกหรือแนะนำทีครับ
ไม่อยากเสียเวลาโหลดมาฟรีอ่ะครับ

ขอบคุณมากๆครับ