PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โปรแกรมมันคือโปรแกรมอะไรอ่า ที่ตั้งพาส คอมแบบกวนๆ

Jokibuy
16th May 2012, 21:03
แบบผมเคยเห็นนานมาแล้วนะ ที่บ้านเพื่อน ตอนมันเปิดคอมปุ๊บ มันก็จะบอกว่า ''ใส่พาสก่อนดิฟะ ไอคนนอก! (ยกเว้นเจ้าของคอม)'' ตอนนั้นไม่ได้สนใจอะไรมาก แต่ตอนนี้มีคนมา สเร่อคอมผม เกียจมาก กลัวมันเอาไวรัสมาลง (เพราะไม่ค่อย ชอบกันด้วย) อยากรู้ครับ มันคือโปรแกรมอะไรอ่า

Rev_Knightmare
17th May 2012, 08:24
ใช้ windows ตั้งก็ได้นี่ครับ Control Panel\User Accounts and Family Safety\User Accounts\Create Your Password(ของwindows7นะ) แต่ถ้าเป็นตั้งข้อความเองผมก็ทำไม่เป็น

Fanta'xd
17th May 2012, 09:49
หาในอากู๋รึยังครับ ?