PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : พี่ๆครับ ช่วยหน่อย โดน Hack Steam ครับ

filmkubza
17th May 2012, 19:37
คือแบบนี้ครับ มันมีคนมาเข้าอีเมลล์ผม แล้วก็ได้ทำการแจ้งว่าลืมพาสเวิร์ดเมื่อได้พาสเวิร์ดเขาก็เปลี่ยนอีเมลล์ที่ใช้ในสตรีม+เปลี่ยนพาสเวิร์ดอีเมลล์ของผม ตอนนี้ผมสามารถกู้อีเมลล์ผมได้แล้ว แต่ผมจะทำยังไงถึงจะเปลี่ยนอีเมลล์ให้กลับมาเป็นอีเมลล์เดิมได้หรอครับ ? หรือพอมีวิธีแก้ไขอะไรโปรดชี้แจงด้วยครีับ ขอบคุณครับ
ข้อมูลที่มีตอนนี้ ไอดีสตรีม + อีเมลล์เก่า ครับ
:ask ส่วนอีเมลล์ใหม่คนที่ Hack ไปเปลี่ยนเป็นอะไรก็ไม่รู้ครับ ผมอยากได้ ไอดีคืนนะครับ ควรทำอย่างไรดี ?

blackop
17th May 2012, 20:25
สมัครเมลใหม่แล้วก็เปลี่ยนเมลในสตีมเป็นเมลใหม่ที่พึ่งสร้างเลย

filmkubza
17th May 2012, 20:55
คือมันเปลี่ยนพาสด้วยอะครับแล้วไม่สามารถเข้าไปเปลี่ยนอีเมลล์ได้อะครับ พอมีวิธีแก้ไขไหมครับ ??

gioka123456
17th May 2012, 21:10
ลองไปขอคำแนะนำจากเว็บ www.digitalkeystore.com ดูครับ