PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอ Emulator=ตัวเล่น ,, PSP ทีครับ ข้อมูลเพิ่มเติมด้านใน

busbasic
3rd August 2011, 00:12
:askสวัสดีครับ เพื่อนๆ พี่ๆ ชาว Joker Game
คืออยากจะปรึกษาว่า ตอนนี้มีตัวเล่นหรือ Emulator ของ PSP แล้วบ้างหรือยังครับ
อยากทราบว่ารองรับกับ WIN7 หรือไม่ครับ

คือผมอยากเล่นกับตัวเกมส์ Monster Hunter ที่ใช้กับตัว PSP ผมไม่ทราบว่ามีกี่ V. นะครับของเกมส์เจ้าตัวนี้
ท่านใดพอกรุณาว่าง ช่วยหา Link มาลงทีนะครับ
ขอบคุณล่วงหน้า แล้วจะเข้ามาดู กระทู้นี้ตลอดๆ เสมอๆ นะครับ :thank:thank:thank