PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมโดนผีหลอก รึเปล่า ???

Horizon-life
18th May 2012, 18:23
ผมอาศัยในห้องเช่าแห่งหนึ่ง อยู่ลำพังเพียงคนเดียวใกล้กับที่ทำงาน และ ที่เรียนของผม ห้องที่ผมอยู่นั้นเพิ่งย้ายเข้ามาอยู่ได้ไม่นาน ก็ได้เกิดเหตุการณ์

1.ครั้งแรกผมได้ยินมาจากจอทีวี ทั้งๆที่ทีวีมันปิดอยู่.... และ มีเสียงเล็บขูดกับกำแพง

2.เสียงที่มาจากห้องน้ำซึ่งเป็นเสียงเหมือนคนไอ แค่กๆ เบาๆนี่ละครับ เดิืนไปเปิดประตูเสียงก็หาย

3.ผมมักจะฝันเห็นผู้หญิงอ้วนๆผิวดำๆ เดินอยู่ในห้อง

4.ทุกครั้งที่ผมออกไปข้างนอก เวลากลับมาข้างของผมมักจะไม่วางที่เดิม

5.เคยมานั้งกินเหล้ากับเพื่อน พอเพื่อนเดินไปเข้าห้องน้ำ อยู่ดีๆก็วิ่งขอกลับบ้านทำหน้าตาเหมือนไปเจอจระเข้ในห้องน้ำ

6.พื้นห้องผมมักมีเส้นผมยาวๆหล่นเต็มพื้นห้อง

7.เวลาผมนอนตื่นเช้ามา ที่นอนผมข้างๆจะมีเหมือนรอยน้ำเปียกและเศษผมเต็มหมอนข้างๆ

บอกตรงๆนะ ผมละนึกไม่ออกจริงๆ ว่าผมโดนหลอกรึเปล่า ถ้าหากว่าโดนหลอกเนี่้ย มันต้องมาไห้เห็นเป็นตัว แล้วทำไมผมจึงไม่เห็นเป็นตัวละเนี้ย

แ้ล้วผีเนี้ยเป็นรูปร่างยังไง ใครเคยเห็นบอกผมหน่อย ทุกวันนี้ผมยัง งงกับตัวเอง

Justified-x0d
18th May 2012, 18:25
กำลังจะพิมพ์ว่าผัวหลอกใช่มั้ยครับ

bnnightmal2e
18th May 2012, 18:26
3.ผมมักจะฝันเห็นผู้หญิงอ้วนๆผิวดำๆ เดินอยู่ในห้อง

คงไม่ใช้ผีมั้ง

[EMPTY]
18th May 2012, 18:38

คงไม่ใช้ผีมั้ง

น่าจะเป็นเจ้หน้าปากซอยตามมาทวงหนี้

skyhot004
18th May 2012, 18:42
แต่ผมว่าน่าจะผีหลอกนะ=_=

คนเราไม่สามารถมองเห็นผีได้..........

18th May 2012, 18:44
ขอขยายความนะครับ

ผู้หญิงอ้วนผมยาวใสุ่ชุดดำ บริเวณคอมีรอยคล้ำ ร่างกายของเค้าเปียกน้ำตลอดเวลา สีผิวซื้ดมาก

ชอบพูดระงมเบาๆ ว่า "มีใครอยู่บ้างใหม ????"

Thecopytime
ขอเชิญคุณริวจิตสัมผัส มากระทู้นี้ครับ

wanjaiteeruk
5.เคยมานั้งกินเหล้ากับเพื่อน พอเพื่อนเดินไปเข้าห้องน้ำ อยู่ดีๆก็วิ่งขอกลับบ้านทำหน้าตาเหมือนไปเจอจระเข้ในห้องน้ำ

ส้วมบ้านคุณตันป่าว แล้วคนปวดขี้อะ ก็ต้องวิ่งตาตื่นอยู่แล้ว

nakiann123
18th May 2012, 18:46
แนะนำให้ส่งเรื่องไปให้พี่ป๋องครับ

เดี๋ยวแกก็จะส่งทีมงานมารับ ใจเย็นๆนะครับ

sin14101@hotmail.com
18th May 2012, 18:46
- - เจอขนาดนนี้ยังคิดว่าไม่ใช้อีกหรอครับ

Prometheus
18th May 2012, 18:48
ถ้าเกิดเขาไม่ปรากฏให้เห็นก็ดีไปครับ เพราะเขาอาจมาดี(มั้ง)

Netball07
18th May 2012, 18:49
ถ้าเป็นตามที่ จขกท. บอกทุกข้อก็คงจะใช่อยู่แล้วหละครับ = =

SoLuSamBaLu
18th May 2012, 18:49
เป็นผม รู้สึกแบบคุณ ย้ายแล้วครับไม่มาหาข้อสรุป ละจากข้อมูลก็เหมือนจะชัดเจน ผมกลัวผีมากกกก

hackedsugus
18th May 2012, 18:50
ผมอยากโดนผีหลอกจังอะ อยากเห็น ตอนนี้ไม่เชื่อว่ามีจริง รอให้เจอก่อน

ไม่ลบหลู่ ๆ

kraivich
18th May 2012, 18:51
เจอขนาดนี้ไม่เรียกว่าโดนหลอกจะเรียกว่าไรดี

tonza
18th May 2012, 18:53
ขอเชิญคุณริว อย่านะ*** ครับ

nvmpomza
18th May 2012, 18:56
เคยได้ไหว้ขอเค้าบ้างหรือยังครับ ตอนเข้ามาอยู่ใหม่ๆ

Armcrazy1995
18th May 2012, 18:56
พูดลอยๆไปบอกว่า ต้องการให้ช่วยอะไร อยากให้ทำอะไร ให้มาเข้าฝันอย่ามาแบบนี้ คุณก็อยู่ส่วนคุณไป ผมก็อยู่ส่วนผม ถ้าอยากให้ทำบุญให้ก็บอก ถ้ายังหลอกกันแบบนี้อีกผมจะไม่ทำบุญให้

AUSTIN
18th May 2012, 18:57
1.ครั้งแรกผมได้ยินมาจากจอทีวี ทั้งๆที่ทีวีมันปิดอยู่.... และ มีเสียงเล็บขูดกับกำแพง
- เสียงไฟช็อตในทีวี เกิดจากปิดทีวีแล้วไฟยังค้างอยู่ข้างในมันก็ดังจี๊ๆๆๆเบาๆ ส่วนเสียงเล็บขูดกำแพงน่าจะมาจากอันนี้แต่ถ้าไม่ใช่จะเป็นเสียงจิ้งจกเอาหางฟาดกำแพง(ไม่ได้ล้อเล่นนะพฤติกรรมมันแบบนี้จริงๆ)

2.เสียงที่มาจากห้องน้ำซึ่งเป็นเสียงเหมือนคนไอ แค่กๆ เบาๆนี่ละครับ เดิืนไปเปิดประตูเสียงก็หาย
- อาจจะเป็นก๊อกน้ำหรือน้ำมันค้างคั่งอยู่ข้างเกิดจากการปิดไม่แน่นหรือน้ำค้างอยู่ข้างในพอถึงเวลามันก็จะหยุดเอง

- ความฝันคนส่วนมากมักจะฝันเห็นคนแปลกหน้าบ่อยๆ แต่จริงๆแล้วคนๆน้ันเราเคยเจอมาแล้วสมองจะจดจำไว้แม้จะ 1-2 วิที่เห็นก็ตามและมันจะถูกถ่ายทอดผ่านจิตขณะนอนหลับซึ่งนั่นอาจจะเป็นใครที่ผ่านหน้าคุณไปก็ได้ไม่จำเป็นที่คุณจะต้องนึกถึงเขาแล้วจะมาโผล่ในฝัน

4.ทุกครั้งที่ผมออกไปข้างนอก เวลากลับมาข้างของผมมักจะไม่วางที่เดิม
- การที่มนุษย์เราจำของที่วางที่เดิมและย้ายที่ได้นั้นส่วนมากจะเป็น ตำรวจ , ทหาร , สายลับ , นักสืบจะจำจุดผิดสังเกต แต่สำหรับคนธรรมดานั่น ลืมบ้างไม่ลืมบ้างคิดแต่ว่าจะเอาของแค่หยิบมาได้ก็ลืมแล้วว่าเคยวางที่ไหนอย่างไร

- นั่นแหละมันเมาสติมันไม่มีแล้วมึนไปมึนมา

6.พื้นห้องผมมักมีเส้นผมยาวๆหล่นเต็มพื้นห้อง
- อาจจะเป็นลมพัดเศษฝุ่นเศษอะไรเข้ามา หรือเวลาออกไปข้างนอกคุณจะเจอฝุ่นมลภาวะอะไรมากมายมันจะติดเสื้อผ้า,รองเท้า(อันนี้ชัดเจนสุด),ตามเนื้อตัวเข้ามาในห้องคุณด้วย

7.เวลาผมนอนตื่นเช้ามา ที่นอนผมข้างๆจะมีเหมือนรอยน้ำเปียกและเศษผมเต็มหมอนข้างๆ
- เหงื่อของคุณตอนนอนคุณไม่รู้หรอกว่ากลิ้งตัวเปลี่ยนท่ายังไงบ้างผมอาจจะหลุดร่วงไป บวกกับอากาศร้อนๆ

ทั้งหมดนี่คือผมพยายามหาเหตุผลวิเคราะห์ตามความเป็นจริงมาหักล้างผมไม่ได้เกรียนนะ

Edit เพิ่ม ในมุมมองอีกแง่นึง

แต่ถ้าทุกข้อที่คุณเจอไม่เป็นตามนั้น

แต่ถ้ามองในอีกแง่นึงในแง่ของสิ่งลี้ลับ

ทุกข้อนั้นคุณกำลังเจอผีให้ย้ายห้องหนีหรือปรึกษาชาวบ้านเอาเพื่อนนอนเป็นเพื่อนเพื่อสังเกตสิ่งต่างๆที่ปกติจนกวาจะรู้ชัดที่สุดว่าที่ตรูเจอคือผีแน่ๆไม่ได้มาลอยๆ

สิ่งที่ต้องทำเมื่อชัวร์แล้วคือ แจ้งคนอวดผี แจ้งรายการ The Shock ลองพูดลอยๆเรียกให้เขาออกมาต้องการอะไรว่ายังไงคุยให้เคลียร์ดูจากตามนี้เขาน่าจะมาดีไม่ต้องกลัวคุยไปเลย

เพื่อความสบายใจคือไปวัดทำบุญอุทิศส่วนบุญส่วนกุศล

vasanchai
18th May 2012, 18:58
เลือก DJ ป๋องไปล่าท้าเจ๊อ้วนๆ ดำๆเลยครับ 55 ขำๆนะ

sattawat1979
18th May 2012, 19:04
กำจริงๆ ผมกำลังหาหอพักสำหรับงานใหม่อยู่พอดีเลย เจอแบบนี้เข้าไปถึงกับหลอน = ='

pommagebtang
18th May 2012, 19:05
เอากล้องถ่ายวีดีโอไว้ครับตอนไม่อยู่บ้าน

duchyzaza
18th May 2012, 19:07
- เสียงไฟช็อตในทีวี เกิดจากปิดทีวีแล้วไฟยังค้างอยู่ข้างในมันก็ดังจี๊ๆๆๆเบาๆ ส่วนเสียงเล็บขูดกำแพงน่าจะมาจากอันนี้แต่ถ้าไม่ใช่จะเป็นเสียงจิ้งจกเอาหางฟาดกำแพง(ไม่ได้ล้อเล่นนะพฤติกรรมมันแบบนี้จริงๆ)

- อาจจะเป็นก๊อกน้ำหรือน้ำมันค้างคั่งอยู่ข้างเกิดจากการปิดไม่แน่นหรือน้ำค้างอยู่ข้างในพอถึงเวลามันก็จะหยุดเอง

- ความฝันคนส่วนมากมักจะฝันเห็นคนแปลกหน้าบ่อยๆ แต่จริงๆแล้วคนๆน้ันเราเคยเจอมาแล้วสมองจะจดจำไว้แม้จะ 1-2 วิที่เห็นก็ตามและมันจะถูกถ่ายทอดผ่านจิตขณะนอนหลับซึ่งนั่นอาจจะเป็นใครที่ผ่านหน้าคุณไปก็ได้ไม่จำเป็นที่คุณจะต้องนึกถึงเขาแล้วจะมาโผล่ในฝัน

- การที่มนุษย์เราจำของที่วางที่เดิมและย้ายที่ได้นั้นส่วนมากจะเป็น ตำรวจ , ทหาร , สายลับ , นักสืบจะจำจุดผิดสังเกต แต่สำหรับคนธรรมดานั่น ลืมบ้างไม่ลืมบ้างคิดแต่ว่าจะเอาของแค่หยิบมาได้ก็ลืมแล้วว่าเคยวางที่ไหนอย่างไร

- นั่นแหละมันเมาสติมันไม่มีแล้วมึนไปมึนมา

- อาจจะเป็นลมพัดเศษฝุ่นเศษอะไรเข้ามา

- เหงื่อของคุณตอนนอนคุณไม่รู้หรอกว่ากลิ้งตัวเปลี่ยนท่ายังไงบ้างผมอาจจะหลุดร่วงไป บวกกับอากาศร้อนๆ

ทั้งหมดนี่คือผมพยายามหาเหตุผลวิเคราะห์ตามความเป็นจริงมาหักล้างผมไม่ได้เกรียนนะ

แต่ถ้ามองในอีกแง่นึงเพื่อความสบายใจคือไปวัดทำบุญอุทิศส่วนบุญส่วนกุศล หรือเรียกเขาออกมาคุยเลยก็ได้จะได้รู้ๆกันไป

ตามทฤษฎีนี้ครับ บางข้อ หรือเกือบ ทุกข้อ ผมเคยเจอ ตอนอายุ 13-14 ตอนนี้โตเเยกเเยะได้ละ ผมเคยไปหาหมอ เรื่องนี้

เขาบอก เหมือนคล้ายๆ วิธีที่ท่าน AUSTIN กล่าว กลับไป เลยตรวจสอบ เอ่ออ ก็ถูกของหมอ

เเละอีกอย่าง จงใช้สติ นะครับ :)

ooogtooo1590
18th May 2012, 19:11
เชื่อผมทำบุญให้เค้า ถ้าคุณ ทำ อาจจะมีผลดี เพาะว่าจากเรื่องเล่าหลายๆเรื่องที่ผมฟังจากพวกรุ่นพี่เค้ามักจะทำบุญให้ และวิญญา เขาจะไปเกิด หรือคุรอาจจะได้ บางสิ่งบางอย่างจากเขา เช่นพี่ผมจะเปิดห้องให้คนเช่าแต่1-3เดือนไม่มีคนเช่าพอทบุญให้ ปักธูป 15 ดอก ธูปยังไหมไม่หมดคนมาจองหมดจริงๆ เพราะเขามาบอกว่า จะทำให้ห้องเต็มให้ได้ (ซึ่งคนที่จะสือสารกับวิญญาคนนั้นต้องมีสมาธิที่ดีพอสมควร (ยาวหน่อยนะ)ห้องที่ว่ามี30ห้อง) ที่ผมเล่ามาอาจจะไม่เกี่ยวแต่อยากบอกว่าให้คุณทำบุญ ถ้าไม่เชื่อไม่เป็นไร

ManKP
18th May 2012, 19:11
ไปวัดแล้ว ทำบุญ กรวดน้ำ อุทิศ

JeeSimpson
18th May 2012, 19:16
เป็นผมขอเปลี่ยนเป็นห้องข้างๆ แทนได้ไหมครับ 55555

ohana123
18th May 2012, 19:17
ขอเชิญ คุณริว

http://image.free.in.th/z/ix/20090303211304.jpg (http://pic.free.in.th/id/06f9861f9d36f3329b1f0cd82f43c3d8)

คิคิ

earthkotig
18th May 2012, 19:17
ลำดับต่อไปขอเชิญคุณ ริว จิตหงุดเงี้ยว ครับ

Kellidev
18th May 2012, 19:23
ลองสอบถามคนในละแวกนั้นดูอาจช่วยเพิ่มข้อมูลให้คุณได้ บางข้อผมก็ว่ามันเป็นการอุปทานไปเอง บางข้อผมก็คิดไม่ออกเหมือนกันว่ามันเป็นไปได้ยังไง

act12348
18th May 2012, 20:46
สยอง !!! จิงๆ ย้ายออกเลยถ้าคุณกลัว ครับ !!

Wiz Khalifa
18th May 2012, 20:54
ทำบุญไปให้ครับแต่ถ้าอยากรู้เป็นอะไร ลองตั้ง กล้องเลยครับอยากเห็นเหมือกัน

~RIP~
18th May 2012, 20:58
ได้ยินอะไรครับ เสียงสรยุทธหรือว่านักบอล ถ้าไม่ใช่ก็ไม่ต้องห่วง
เรื่องเล็บขูดอาจเป็นเสียงกิ่งไม้ข้างนอกลมพัดแล้วถูเป็นเสียงก็ได้

ถ้าปิดก๊อกไม่สนิทมันก็จะมีเสียงแบบว่า ค่อกๆแค่กๆเหมือนคนไออะ บ้านผมก็เป็น - -

ผมยังเคยฝันว่าได้อึ๊บอาโออิเลย - -"

บางทีคนเราอาจทำอะไรไปไม่รู้ตัวครับ อาจอยู่ในช่วงสมองทำงานแปลกไป อย่างเดินๆอยู่จู่ๆก็มาถึงที่หมายแล้ว ผมก็เป็น

"เมาแล้ว****"

ห้องนอนผมก็มี ปลิวมา

ผมหลุดร่วงง่าย ควรใช้เฮดแอนด์โชเดอร์ และไปติดแอร์ซะ แก้นิสัยนอนดิ้นด้วย - -

และท้ายที่สุด คุณอาจคิดเรื่องทั้งหมดนี้ไปเองก็ได้ครับ ผมเชื่อว่าอย่างงั้น ^^

Winchesters
18th May 2012, 21:19
มันก็เปฅ้นได้หลายอย่าง คนที่ไม่เชื่อ = คิดไปเอง , คนที่เชื่อ = ต้องเป้นผีแน่ๆ
ส่วนตัวผมก็อยู่ Apartment แต่ค่อนข้างดี และไม่มีปัญหาเรื่องผีเท่าไหร่ มีบ้างที่ฝันว่าโดนหลอก

คำแนะนำ หาสิ่งศักดิ์สิทธิ์ พระเครื่องพระพุทธรูปมาไว้บ้าง ถ้าอยากรุ้จริงๆ ลองพูดในห้องว่า เป้นใครอยากให้ช่วยอะไรดู

boss623
18th May 2012, 21:25
ติดกล้องตอนไม่อยู่บ้านสิ เพื่อจะได้เจอของดี 555

vinciente
18th May 2012, 22:43
เมา จำไม่ได้ว่าไปเข้าห้องน้ำมาตอนกลาางคืน หรือ เมา จนไม่รู้ว่าฉี่ใส่ห้อวตัวเอง 55555+

ป.ล.คลายเครียด อย่าคิดมาก

bonusz
18th May 2012, 23:29
เจ้าที่่รึป่าวครับ? แล้วก็ลองทำบุญอุทิศส่วนกุศลดูนะครับ^^

fluckteam
19th May 2012, 00:21
แนะนำให้ส่งเรื่องไปให้พี่ป๋องครับ

เดี๋ยวแกก็จะส่งทีมงานมารับ ใจเย็นๆนะครับ

ขอบคุณสำหรับความฮาในทุกกระทู้ครับ 555555555555555

Buffalo
19th May 2012, 00:30

เจ๊เจ้าของห้องแกมาทวงค่าเช่ารึเปล่าครับ:o

double6
19th May 2012, 00:45
ผมก็เคยมีครั้งนึงผมกึ่งหลับกึ่งตื่นก็ลืมตาตื่นมา มองเห็นเงาในทีวี พอดี ผมตั้งทีวีไว้หน้าเตียงนอน เวลานอนก็ดูทีวีไปด้วย

ทีนี้ผมก็เห็นเงา เหมือนอะไรไม่รู้ดำๆยาวๆ ในจอทีวี คล้ายๆ คนผมยาวๆหันหลังให้ผม (ผมเห็นเงสในทีวีอะน่ะ)

ตอนแรกก็คิดว่าคงเป็นพัดลมที่ตั้งไว้หน้าทีวี เงามันคงสะท้อน ไม่งั้นก็ พวกชุดหรือเสื้อผ้าต่างๆ เพราะผมจะตากผ้าไว้ในห้อง เงามันคงสะท้อนในทีวี

ผมจึงหลับไป

พอตื่นมา มารวบรวมความคิดนึกอีกที เอ๊ะ เงาพัดลมก็เห็นในจอทีวี เงาเสื้อผ้าก็เห็นในจอทีวี

พวกพัดลมกับเสื้อผ้าจะอยู่ด้านข้างของทีวี

เอ้าเห้ย!! แล้วไอ้เงาที่คล้ายผมผู้หญิงยาวๆ ที่อยู่ตรงกลางของทีวี ที่ ตูเห็นละว๊ะ มันอะไรหว่า

ทุกวันนี้ก็ยังสงสัยอยู่จนเลิกสงสัยไปแล้ว 5555

ป.ล. เรื่องจริงครับ ผมอุตสาห์ลืมไปแล้วน่ะ จขกท ทำให้ผมนึกถึงมันได้ โอ้ว ไม่กล้าหันหน้ามองเงาในทีวีอีกเลย เหอๆ

BiGBAnNANA
19th May 2012, 00:55
คุณทำให้ผมกลัว!!!

lankinpark
19th May 2012, 12:30
เมียเก็บหรือเปล่าครับ ฮร่าๆ(ล้อเล่นครับ:o)

heavenamp
19th May 2012, 12:41

ดิ้นแล้วฉี่รดที่นอนอะป่าว 555+

Worrameth665
19th May 2012, 14:10
ขอเชิยคุณริว !!!

TheXyz
19th May 2012, 22:44
พี่ครับ ผมว่าขนาดนี้ อย่าอยู่เลยครับ รีบย้ายออกเหอะ 555.

SuperSParK
19th May 2012, 22:49
วิ่งตั้งเเต่เสียงทีวีเเล้วถ้าเป็นผมอ่ะ

as784125
19th May 2012, 23:08
ผมเคยครั้งนึงอยู่บ้านคนเดียว เล่นเกมอยู่ ประมาณเที่ยงคืน จู่ๆทีวีมันเปิดเอง หลอนมาก

aomwan
19th May 2012, 23:09
"คดีนี้ ! ไขความลับได้แล้ว"

boomerang0
19th May 2012, 23:14
เป็นผมเจอ3ข้อแรกก็ฟันธงแล้ว ฮ่าฮ่า

teerawat999
19th May 2012, 23:14
เป็นผม ผมไม่อยู่ละ

kabukiput
19th May 2012, 23:39
ไม่แน่ ในห้องนี้ อาจจะมีพลังงานบางสิ่งอยู่ ก็ เป็น ได้

TCPG
19th May 2012, 23:46
น่ากลัวอะ:sweat

Tek๑Naruto
20th May 2012, 00:51
ฮ่ะๆๆ
น่ากลัว:eek:

Michiri
20th May 2012, 10:57
การที่คุณอยู่ได้นี่ถือว่าสุดยอดแล้วครับ :cool: เป็นผมนะ วิ่งหนีตั้งแต่ได้ยินเสียงเล็บขูดผนังละ :o

Capathia
20th May 2012, 11:03
ผมก็เจอครับ มีขนหน้าแข้งร่วงพื้นทุกเช้าเลยทั้งๆที่ก่อนนอนไม่เห็นมี

alonedevil
20th May 2012, 11:20
ติดต่อ ริว ครับ

vhanvhay22
20th May 2012, 11:23
@_๑ วันไหนไม่อยู่ห้งอลองเอาแป้งเท ให้เต็มพื้นห้องเลยครับ =o=

<^ F i N i X ^>
20th May 2012, 11:45
"5.เคยมานั้งกินเหล้ากับเพื่อน พอเพื่อนเดินไปเข้าห้องน้ำ อยู่ดีๆก็วิ่งขอกลับบ้านทำหน้าตาเหมือนไปเจอจระเข้ในห้องน้ำ"

โทรตามไปถามเพื่อนสิครับว่าเจออะไร เอาให้เคลียร์เลย เช่น

จขกท. : "เฮ้ยไอ้...เมื่อกี้****เห็นอะไรว่ะจระเข้หรอ"
เพื่อน จขกท. : "ป..ป.ป่าว !!"
จขกท. : "'งั้นเจอบองหลาหรอ"
เพื่อน จขกท. : "ม...มม..ไม่ช่าย !!"
จขกท. : "'งั้นอะไรว่ะพูดชัดๆซิ"
เพื่อน จขกท. : "ก็.................ณสิโว้ยยย"

ประมาณเนี้ย

Molotovskill
20th May 2012, 12:48
ผู้หญิงอ้วนผมยาวใสุ่ชุดดำ บริเวณคอมีรอยคล้ำ ร่างกายของเค้าเปียกน้ำตลอดเวลา สีผิวซื้ดมาก

-จากข้อมูลที่ จขกท. ให้มาเค้าน่าจะถูกจับกดนํ้าเสียชีวิตนะ เพราะถูกบีบที่คอ + กับร่างกายเปียกนํ้าตลอดเวลาเเละตัวซีด

Homies
20th May 2012, 13:22
เจ้าที่มั้งครับไม่บางทีก็จะมีเหตุผลทางวิทยาศาสตร์ก็ได้.....ลองตั้งกล้องดูอาจจะหาคำตอบก็เป็นได้

yousellgun
21st May 2012, 03:59
โดนขนาดนี่ยังสงสัยอีกเหรอครับ = ="

Guilty Crown
21st May 2012, 04:29
ย้าย ห้อง หนี ด่วน ครับ
5555+

tonwindowxp
21st May 2012, 08:09
555 แต่ละความคิดเห็นคิดในแง่ดีกันทั้งนั้นเลยเนอะ อ่านแล้วฮาดี

23rd May 2012, 06:51
ล่าสุดนี้เองผมเดินออกไปซื้อของที่ 7-11 ผมเดินกลับมากำลังจะเข้าห้อง ยามเรียกผมที่ป้อม ผมถามว่ามีอะไรเค้าบอกว่า....

อยู่ห้อง 304 หรือเปล่า ผมตอบว่าใช่ แล้วเค้าก็บอกอีกว่า อยู่ได้ยังไงเหรอนั้น..... คนมาอยู่ไม่กี่วันก็ย้ายแล้ว

ปัจจุบันนี้ผมยังอยู่ห้องเดิม ช่วงนี้เศษผมหล่นเต็มพื้นมากว่าเดิมอีกอีก..... มีกลิ่นเหม็นอับไงไม่ีรู้ ขนาดห้องผมโล่งๆนะ

ตอนนี้ที่ผมยังไม่ย้ายเพราะว่าผมยังไม่เจอ เพราะผมยังไม่เชื่อเรื่องผี

mini_l
23rd May 2012, 09:52
ผมยาว
แสดงว่าเป็นผีผู้หญิง
ต้องจับกินตับให้เข็ด