PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีข้อสงสัยArma X กับตัวmod day z

Boss
18th May 2012, 23:13
สวัสดีครับ

อยากถามว่าถ้าซื้อ arma x เป็นกล่องนะครับ จะเอามาเล่นกับ mod DayZ นี้ได้มั้ย เพราะผมจะสั่งกับ zest แต่เห็นคนบอกว่า key นี้ไม่เข้า steam ไม่น่าจะเล่นได้

ผมเลยกลัวว่าซื้อมาจะเล่นได้มั้ยครับ เห็นราคากล่องมันขายถูกกว่า steam นะครับ

ขอบคุณครับ

Betagen
18th May 2012, 23:16
สวัสดีครับ

อยากถามว่าถ้าซื้อ arma x เป็นกล่องนะครับ จะเอามาเล่นกับ mod DayZ นี้ได้มั้ย เพราะผมจะสั่งกับ zest แต่เห็นคนบอกว่า key นี้ไม่เข้า steam ไม่น่าจะเล่นได้

ผมเลยกลัวว่าซื้อมาจะเล่นได้มั้ยครับ เห็นราคากล่องมันขายถูกกว่า steam นะครับ

ขอบคุณครับ

อย่าได้วิติกใดๆเลยท่าน

ที่บอกไม่เข้าสตรีมน่ะจริง แต่ท่านไม่มีความจำเป็นในการเล่นผ่านสตรีม

แค่ลง Mod DayZ แล้วเข้าผ่านทาง multi ของตัวเกม

แค่นี้ก็เล่นได้ครับบ ไม่ต้องกังวล

bazin456
18th May 2012, 23:20
ใช่แล้วครับผมก็ซื้อแผ่นมา อัพแพทช์แปปก็เล่นได้แล้ว!!!

Boss
19th May 2012, 00:27
ขอบคุณครับ