PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถ้ามีคนมาว่าคุณว่า....คุณจะรู้สึกอย่างไง

kingofdaeth
19th May 2012, 11:38
ถ้ามีคนมาบอกคุณว่า

คุณน่ารักมาก สวย ผมชอบคุณ แต่ผมมีแฟนอยู่แล้ว

คุณจะรู้สึกอย่างไร

เรื่องราวเต็ม http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=94412

ผมแคร์เธอมากจนไม่กล้าทำอะไรแล้ว

ผม ผู้ชาย คนที่ผมชอบ ก็ ผู้หญิงแท้ แฟนผม ก็ ผู้ญิง แท้ ok

ผมเองที่จะเดินไปบอกเธอ แต่ผมไม่รู้ว่าเธอจะคิดยังไง จะได้เตรียมการตั้งรับถูกนะ ครับ

ว่าจะคุยมาหลายที เห็นหน้าแล้วไม่กล้าสักที

ballba
19th May 2012, 12:05
ก็รับคำชมไว้ไงครับ

ก็ไม่ได้ทำไม ก็มีแฟนแล้ว

แล้วคุณไม่ได้ น่ารัก สวย นะครับ คุณเป็นผู้หญิงหรอ เขาถึงบอกคุณสวย *0*

แล้วยังมีบอกว่า ผมชอบคุณอีก แสดงว่าคนชอบคุณนี่ เกย์ใช่ไหม ???

l9399tx1991
19th May 2012, 12:11
ตอบไปสิ กิ๊ก ได้ไหม :preved

ELAN
19th May 2012, 12:15
ตกลงเกย์ใช่ไหม

[Mz]_Zero
19th May 2012, 12:15
แสดง ว่า สาวกอาเบะ ซิ น่ากลัวจริงๆ

kingofdaeth
19th May 2012, 13:04
ก็รับคำชมไว้ไงครับ

ก็ไม่ได้ทำไม ก็มีแฟนแล้ว

แล้วคุณไม่ได้ น่ารัก สวย นะครับ คุณเป็นผู้หญิงหรอ เขาถึงบอกคุณสวย *0*

แล้วยังมีบอกว่า ผมชอบคุณอีก แสดงว่าคนชอบคุณนี่ เกย์ใช่ไหม ???

ผม ผู้ชาย คนที่ผมชอบ ก็ ผู้หญิงแท้ แฟนผม ก็ ผู้ญิง แท้ ok

ผมเองที่จะเดินไปบอกเธอ แต่ผมไม่รู้ว่าเธอจะคิดยังไง จะได้เตรียมการตั้งรับถูกนะ ครับ

ว่าจะคุยมาหลายที เห็นหน้าแล้วไม่กล้าสักที

ballba
19th May 2012, 13:50

อ่อ คุณก็เขียนในกระทู้ซะ ผมชอบคุณ นึกว่าเกย์มาชอบ 555

ถ้าเขาบอกขนาดนี้ ผมว่า เธอคงไม่ปฎิเสธอะไร สู้ๆครับ