PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยแนะนำเกี่ยวกับ pes 12 ด้วยครับ งงจริงและไม่เข้าใจด้วย

khun22
23rd May 2012, 06:59
ผมใช้ วินโดส์ 7 รุ่น pro 32 bit ผมโหลดเกมส์มาตั้งหลายท่านที่เขาอุตสานำมาลงให้และติดตั้งแล้วพอเขาเล่นเกมส์ ตัวโลโกของพีเมียลีกอังกฤษมันไม่เปลี่ยนให้ยังเป็นเหมือนตอนที่ผมยังไม่ได้ลงแพทนะครับ และตราสโมสรก็ไม่เปลียนหากแต่เปลียนเฉพาะของทีมแมนยูทีมเดียวผมลองโหลดมาก็ประมาณ 4 - 5 ท่านได้นะครับเป็นเหมือนกันหมดและก็เป็นแบบเดียวกันด้วย และผมได้ลองซื้อแผ่นปลอมที่เขาบอกว่าแคร๊กเขาแอนตี้ไวรัสไม่ตรวจว่าเป็นไวรัสมาลงนะครับปรากฏว่าเล่นได้และเปลี่ยนได้หมด หากแต่มันไม่อัพเดตตัวผู้เล่นให้และชุดบางสโมสรก็ไม่เปลียนให้ เพราะของเขาเป็นแพท 2.0 นะครับซึ่งเป็นของปีที่แล้วนะครับ หากใครพอทราบแนะนำผมด้วยนะครับ จะขอบคุณอย่างมาก (ยาวหน่อยนะครับเพราะผมอธิบายตามที่ได้ทำมาทั้งหมดแล้วนะครับ ) ใครพอช่วยได้วานแนะนำผมด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ:confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:

oslamdunko
23rd May 2012, 10:09
ลงเกมนะครับ แล้วลง Patch ล่าสุดของ Pesedit version ล่าสุดมา บางเวอร์ชั่นลงแล้วก็ลง ตัว Fix ทับไปเลย

ถ้าจะเปลี่ยนแพทใหม่ก็ ลบ kitserver ตัวที่มีอยู่ออกแล้ว ค่อยลง Patch ใหม่ลงไป

aeyto
23rd May 2012, 10:34
ต้องลบPatchเดิมออกก่อนนะครับกันPatch ตีกัน

khun22
23rd May 2012, 16:06
ทุกอย่างผมทำตามที่พี่ๆเขาใด้แนะนำไว้ตอนโหลดเกมส์หรือแพททุกอย่างหมดแล้วนะครับ ที่ผมงงก็คือตอนติดตั้งเกมส์ใหม่ๆและผมก็เพิ่งลงแพทใหม่ล่าลุดไปทั้งที่ผมยังไม่เคยลงแพทอื่นมาก่อนนะครับ พอเข้าไปเล่นเท่านั้นแหละก็เป็นอีแบบเดิมอีกก็เลยทำให้ผมงง ที่ว่างงก็คือแล้วทำไมแผ่นที่ผมไปซื้อมาและแพทก็เป็นของปีที่แล้วเก่านะครับกลับลงได้ตราพรีเมียลีกก็เปลี่ยนและตราสโมสรก็เปลี่ยนนี้แหละครับที่ทำให้ผมต้องมาถามพี่ๆที่พอเข้าใจนะครับ ยังไงก็ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ ขอบคุณมากครับ

oslamdunko
23rd May 2012, 18:04
ท่านลง แพท ของ ทีมงาน อะไรครับ ?

ลอง หาแพทต่างๆ ดูครับ http://www.winning.in.th/board/forumdisplay.php/91-PATCH_PES2012