PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [PC]เซิฟminecraft MC-DD มี D ตั้งสองตัว :) 1.2.5

_ViruS_
23rd May 2012, 10:14
สวัสดีเพื่อนชาว jokergameth และ minecraft ทุกคนด้วยนะครับ กระผมมีนามว่า Virus นะครับ เป็นตัวแทนของเซิฟ MC-DD นะครับ

ก็จะขอชวนเพื่อน มาเล่นเซิฟของพวกผม (ไม่เล่นก็ไม่เป็นอะไร) ทางเซิฟเราก็เปิดมาจะ 1 ปี แล้วบ้างคนก็เคยรู้ว่าเซิฟเราเคยเป็นเซิฟ Black มาก่อน

แต่แยกออกมาทำอีกส่วน ก็แอสนมินใหญ่ของเซิฟเราก็ ชื่อว่า พี่ บิว สตาฟหลังก็มีอยู่ 5-6 คน สตาฟคนที่ 1 นาว 2 อาส 3 ไวรัส(ผมเอง) 4 พี่ซี( ผู้อยู่หลังสตาฟทุกคน:eek: )

อีกสองคนลืมไปล่ะ 555 สตาฟพวกผมก็จะนอนประมาณ ตี 3-5 บ้างคนนะครับ ช่วงนี้ก็เปิดเทอมกันแล้วคงจะอยู่กันไม่ดึกมากเท่าไหร่ เซิฟMC-DD เราไม่ได้เปิดเซิฟเพื่อเงินแต่อย่างใด

แต่ที่ได้มาก็จ่ายค่า โคโร ค่า TS3 ( ของอาสคุง >< ) ทางสตาฟเราก็ไม่ได้เงินนะครับ ขอบอกไว้ก่อน ถ้าใครบอกเซิฟนี้กๅกก็ไม่ว่ากัน แต่ขอบอกว่าลองเปิดเซิฟแบบไม่ได้เงินดูสิ

ทำด้วยใจ คุณจะเป็นยังไง เซิฟนี้อาจจะแก้ไขกันบ่อยกันหน่อย เกรียนก็มีบ้างกำจัดอยู่เหมือนกันครับ สตาฟก็เหนื่อยนะครับดูเซิฟกันทุกวันถ้าบ้างวันหายหัวกันไปก็พักกันอะครับ

(เล่นเกมอื่นตัว) ก็ขอฝากเซิฟ MC-DD ด้วยนะครับ เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ ไบ นี :heart

( เข้าเว็บ)
v
v
http://adf.ly/8qIJJ

[S]troke-Slifez
23rd May 2012, 11:21
กำ...ต้องใส่ลิงค์หาตังค์ด้วยหรอครับ มาโปรโมทเซิฟแท้ๆ :sweat

TheMIdGeT
23rd May 2012, 17:04
มีทั้ง MC-DC และ MC-DD 5555พึงจะรู้