PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [ความรัก] มาบอกแฟนกันว่า เรา ''รัก'' แฟนแค่ไหนกัน

kamonkom911
23rd May 2012, 16:10
ผมน่ะ รัก เทอ ตอนไหนไม่รู้

คุยกันไปเรื่อยๆ ก็ตกหลุมสะแล้ว

เทอไม่รังเกียจผม เทอ เป้น หญิงห้าวๆ คนหนึ่ง

ที่ได้ ส่งเสื้อ ผ้า ที่ผมอยากได้มาให้ ทั้งๆ ที่ผมไม่คิดว่า

จะส่งจริงๆ

และ ผมเปิดเผยผมเลยว่า ผมเรียน กศน. เทอก็ไม่รังเกียจ

แต่เทออยู่ มหาลัย แว๊กกกกก

ผมรัก เทอ มากกว่า ฟ้า มากกว่าเหว มากกว่า กาเล็กซี่ ( เว่อ แสสส )

PhraoBWS
23rd May 2012, 18:21
อยากจะบอกอยู่ แต่มันไม่มีใครให้บอก:dash

anoko
23rd May 2012, 18:53
แฟนผมน่าจะเป็นคนเอาใจใส่นะ ผมกินกับข้าวที่ร้านอาหารริมนํ้าแห่งหนึ่งในต่างอำเภอจ.เชียงรายเธอเป็นเด็กเสริฟผมรักตั้งแต่เจอกันครั้งแรกเลย
ผมก็เรียน กศน.เหมือนกัน เธอก็บอก เธอเรียนกรุงเทพจบม.6
เธอจะให้คำแนะนำเราตลอด เพราะเราประสบการณ์ใช้ชีวิตยังน้อย ไม่เหมือนเค้าที่ผ่านมาเยอะ
ผมรักเค้าที่เค้าเป็นตัวของเค้า แค่นี้แหละจ๊ะ