PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [สอบถาม] ผมอยากรู้ว่า สมัยนี้มันมีการ ดัก Key กันใน Smartphone หรือเปล่าครับ (แบบว่าตั้งโปรแกรมดักพาสไว้)

kingcesar
23rd May 2012, 22:07
ตามหัวข้อเลยครับ คือสงสัยว่าถ้าตอนเวลาเอาโทรศัพท์ไปให้ที่ร้านซ่อมหรือลง App ไรให้พวกนี้

มันจะมีการวางโปรแกรมดัก Key ดักพาสเวิร์ด ไรพวกนี้หรือเปล่าครับ

สงสัยมากๆเลย

ขอบคุณมากครับ

nakiann123
23rd May 2012, 22:10
ตามคำถามเลยครับ คือ ผมไม่รู้ครับ ผมใช้ขาวดำครับ ลง App ไรงี้ไม่รู้จักครับ เล่นแต่ App งูครับ (มันส์มาก)

ถ้าจะดัก ก็มาดักเลยครับ พาสวง พาสเวิร์ด แค่ส่งข้อความยังลำบากเลยครับ

ผมไม่รู้ครับ

ขำๆ นะครับ

ปล. ขำๆ จริงๆนะครับ

เขาหยอกเล่นจริงๆนะตัวเอง

retrosperm
23rd May 2012, 22:19
ถ้าเค้ามีความรู้เรื่องโปรแกรมในOs นั้นๆระดับนึงก็สามารถทำได้ครับ