PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีเรื่อง ร.ด จะถ้าหน่อยครับ

moverj
24th May 2012, 10:09
คือผมเรียนไม่จบโดนไล่ออกตอน ม.6 แล้ว ร.ด ก็จบแค่ปี 2 ผมต่อ กศน จะเรียน ร.ด ปี 3 ได้ไหม
คือถ้าผมไปเรียนต่อที่โรงเรียนอื่นก็พอต่อ ร.ด ปี 3 ได้อยู่ แต่ กศนสิผมไม่รู้จะต่อได้ไหม

ช่วยหน่อย

Winchesters
24th May 2012, 10:33
จะถ้า ก็จะตอ ให้นะ คิดว่าได้อยู่นะ สำหรับผมจบปี 3 รด. มานานมากแล้ว แต่เคยเห้นพวกกศน บางโรงเรียนมาเรียน เรียนคนเดียวก็อาจลำบากหน่อย อาจต้องไปบอกที่กศน.แจ้งให้เป้นเรื่องราว กับ บอกครุฝึกก่อน

moverj
24th May 2012, 10:49
จะถ้า ก็จะตอ ให้นะ คิดว่าได้อยู่นะ สำหรับผมจบปี 3 รด. มานานมากแล้ว แต่เคยเห้นพวกกศน บางโรงเรียนมาเรียน เรียนคนเดียวก็อาจลำบากหน่อย อาจต้องไปบอกที่กศน.แจ้งให้เป้นเรื่องราว กับ บอกครุฝึกก่อน

ขอบคุณมาก ครับ จะลองไปติดต่อดู