PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ทุกวันนี้ยังมีคนเล่น Test Drive Unlimited2 แบบ Online อยู่มั้ยครับ

demonja
24th May 2012, 19:01
ทุกวันนี้ยังมีคนเล่น Test Drive Unlimited2 แบบ Online อยู่มั้ยครับ

ไม่ค่อยเจอคนไทยเลย เจออยู่คนนึง -.-

ใครเล่นแอดมานะครับ ชื่อ Zapdos ครับ

หรือ แอด msn มาก็ได้ dem0n-ja@เอ็มเอสเอ็น.คอม

จะเล่นออนไลน์ได้ต้องมีซีดีคีย์ของแท้นะคร้าบบบบบบบ

warhead007
24th May 2012, 20:31
ผมอยากเล่นนะ แผ่นมันเท่าไหร่อะ จะซื้อ BF3 กับ DayZ อยู่ คงอีกนานกว่าจะได้ TDU - -*

demonja
25th May 2012, 02:10
ผมซื้อมาเป็น CD-KEY อ่ะครับ ตัวเกมส์โหลดบิทเอา

เฉพาะ คีย์มัน399อ่ะครับ (ในสตรีมตั้ง 19.99ดอล)

แบบกล่องมันไม่รู้เท่าไหร่เหมือนกันครับ

หรือไม่ถ้าหาไอดีมือ2ได้ ก็ไม่เป็นไรครับ เพราะไอดีไม่ผูกมัดกับตัวคีย์ครับ ได้คีย์มาก็สร้างโปรไฟล์ใหม่เอา

warhead007
26th May 2012, 00:11
ถ้าเงินเหลืออาจจะซื้อเล่นครับ (คนเล่นเยอะไหม เล่นเซิฟไหน)

demonja
30th May 2012, 18:17
มันมีอยู่เซิฟเดียวอ่ะครับ เล่นกันทั่วโลกครับ

สนุกดีครับ คือเมืองมันกว้างมากอ่ะครับ (แหงล่ะจำลองมาจากเกาะฮาวายทั้งเกาะ และก็อีกเกาะนึง จำชื่อเกาะไม่ได้)
ถ้าจะวิ่งให้ครบทุกเส้นทางบนเกาะ เคยมีคนทำสถิติได้ประมาณ3-4ชั่วโมงครับ คือไม่ทำเควสเลย เน้นวิ่งเก็บเส้นทางอย่างเดียว

คือในเกมส์ ถ้าเราวิ่งไปตรงไหนแล้วมันจะเก็บเส้นทางไว้ว่าตรงนี้เราเคยวิ่งมาแล้ว ถ้าเราวิ่งสำรวจ(เส้นทาง)ในเกาะเยอะ ก็จะมีเลเวลตรงนั้นด้วย (เลเวลในการสำรวจเกาะ)

ถ้าคุณชอบแบบ ฉากไล่ล่าในหนัง ที่ขับรถไล่ล่ากันบนไฮ-เวย์ล่ะก็ สนุกเลยครับ
ขับรถเที่ยวตามๆกัน สนุกมากๆครับ มันเหมือนชีวิตจริงเลย แบบขับรถRally อ่ะครับ

warhead007
30th May 2012, 20:27
ผมเคยเล่นอยู่แต่โหลดเถื่อนมา เล่นไปถึงรถระดับสูงแ้ล้วอะ เครื่องพัง ต้องล้างเครื่อง เซฟหายหมด - - ไม่มีไรยากเท่าสอบเอาใบขับขี่ละ

demonja
1st June 2012, 19:25
ถ้าได้ลองเล่นออนไลน์ สนุกกว่าแยะครับ ^^

skyhot004
1st June 2012, 23:10
เคยเล่นเถื่อนกดมั่วไปมั่วมาติดโหมด3D(แว่นแดงน้ำเงิน)ซะงั้นน่าจะแถวๆปุ่มTAB

unloveabel999
3rd August 2012, 16:52
มี Key มือสองด้วยหรอครับ - -
ผมเล่นเถื่อนอยู่ กำลังจะถอย ตัวจริง เร็วๆนี้ อยากลองเล่นแบบ Multi ดู น่าจะสนุก หวังว่ายังมีคนเล่นอยู่นะ เกมส์นี้