PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่อง Super Robot Taisen Z 2 psp

dakdan
3rd August 2011, 21:24
ท่านใดเคยเล่นเกมนี้บ้างครับ Super Robot Taisen Z 2 ผมเห็นในคลิป มีหุ่นของภาค seed destiny ให้เล่นด้วย แต่ ผมเล่นมาจนจะถึงด่านที่ ๒๐ แล้วก็ยังไม่มีวี่แวว ว่าจะออกมาเมื่อไร ก็เลยชักไม่มั่นใจครับว่ามีจริง​หรือเปล่า ท่านใดเคยเล่นขอความกรุณาด้วยคร​ับ

ถ้ามีจะมาให้เล่นประมาณฉากไหนครับ

dogaki
3rd August 2011, 22:34
gundam seed destiny จะมาด่าน 25 แต่ต้องเลือก 「宇宙に上がる」(go into space) ในท้ายด่านที่ 23โดยจะมาพร้อมกับ zeta gundam ครับ

dakdan
4th August 2011, 01:21
ขอบพระคุณมาก ๆ ครับ ผม