PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : BF3 ทำไมเสียงคนพูดน้อยจัง !!!

HOLOGRAM
25th May 2012, 21:26
คือดูในคลิปต่างๆแล้ว เวลา FA-18 Lock เครื่องบิน ลำอื่น จะมีเสียงพูด Enemy Lock Enemy Lock !!!! แต่ทำไมในเกมจริงมันไม่มีอ่ะ (เล่นมา 6 เดือนแล้ว พึ่งจะถาม) แค่สงสัยอ่ะ ปกติจะมีเสียง พูดตอนกด Q เท่านั้น น่าจะประมาณว่า I Spot It Soldier In you Area Over !!! ประมาณนี่แหละ (ในเกม)

เพราะสิ่งนี้
25th May 2012, 21:33
พูดเยอะนะ แต่แบบนั้น มันเหมือนกับฝรั่งมันพูดกันเอง

ลองเล่น ซิงเกิ้ล ด่านที่เป็นคนยิงเจ๊ทสิ มันก็พูดๆนะ

บางทีเดินๆ โดนตุ๋ยหลังก็จะได้ยินว่า เห้ย ตื่น Hey wakeup บางทีเราโดนยิงตายมันก็ด่าเรา ฟักยูแมน ส่งกระสุนก็ อาเมอร์ เฮีย

ส่วนมากมันจะพูดกันบนภาคพื้นดินอะดิ

HOLOGRAM
25th May 2012, 21:43
น่าจะมีพูดเยอะกว่านี้ Fuckk Grenade(อันนี่มีแล้ว) ถ้าแบบ MP เยอะๆจะดีมาก ได้อารมณ์ดี

MC_cat
25th May 2012, 21:51
ของผมบางครั้งก็มี บางครั้งก็ไม่มีนะครับ หรือว่าเป็นที่สเปคหรือปล่าว ?? บางทีผมขี่ ฮ. อยู่เสียง ฮ. ยังหายเลย

Opt!c
26th May 2012, 01:00
ผมมีตลอดนะ คุณลองปรับ Audio เป็น War tapes สิ ของผมด่ากันทั้งเกมส์

HOLOGRAM
26th May 2012, 08:32
ผมมีตลอดนะ คุณลองปรับ Audio เป็น War tapes สิ ของผมด่ากันทั้งเกมส์

ครับอันนี่ปรับอยู่แล้วครับ (คอเกม สงครามอยู่แล้ว) แต่มันน้อยเกินไปอ่ะ (Fuckk I need Medic)