PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเล่นSaints Row The Thirdบ้างครับ สอบถามหน่อย

Mafiatai
25th May 2012, 21:43
ในเกมส์ Saints Row The Third ภารกิจรูปหัวใจตรงสนามบินอะครับที่พาผู้หญิงหนีอะครับ ไม่ผ่านสักที
ทั้งๆทีผมก็หนีพ้นนะครับ

LEOChan
26th May 2012, 01:12
พึ่งเล่นจบเมื่อวานเอง สำหรับเกมนี้ :)

บอกได้คำเดียวเป็นเกมที่ ฮามากๆ :rofl

ไดโบ ,มวยปล้ำ ,จีทีเอ ,ก๊อท ออฟ วอร์ ,นีดฟอร์ ,ทรอน ,เรซซิเดน อีวิล อยู่ในเกมนี้หมด - -

ง่ายๆครับ สำหรับด่านนี้
1.มันจะให้หนี รถนักข่าว เมื่อเราหนีได้ ขีดตรงแทบมันก็จะเพิ่มขึ้นเลยๆ จนเต็ม
2.เมื่ออันแรกเต็มแล้ว มันจะเข้าฉากต่อไป มันจะมีแทบใหม่ให้เรามา นั้นก็คือเราจะต้องหนีอีกครับ แต่ครั้งนี้เราจะต้องดรีฟรถไปด้งบ ให้แทบขีดเต็ม
3.เมื่อเต็มแล้ว มันจะมีจุดพอย ขึ้นมา ขับไปตามจุดพอย

ก็เป็นอันว่าผ่านครับ :)

Mafiatai
26th May 2012, 22:03
เยี่ยมมากครับเป็นพระคุณมาก ขอบคุณจริงๆ ครับ ผมก็ว่าอยู่ว่าทำไมหนีแล้วไม่ผ่านสักที คุณสุดยอดมากครั:cool:บ