PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหน่อยครับเดือดร้อนเรื่อง = = เสียบไมค์ แล้วเงียบน่ะ

shuji
25th May 2012, 23:25
ไมค์ผมใช้กับ 775 ก็ปกติ แต่พอมาเสียบกะ เจ้าตัวนี้ เงียบฉี่

G1 Sniper ไมค์ผมก้ ไมค์เน่าๆรุ่นตั้งโต๊ะ senic sm-008 แล้วก็ลองไปเสียบไมค์ ของกล้องก็เป็นเหมือนกันไม่ทราบว่ามีปัญหาตรงไหนผมยังงงๆ อยุ่

ใคร = = รู้ช่วยรบกวนตอบหรือ สไกป์ มาคุยได้ ชื่อผม shujisaikano ครับ - - เสียบรู้หน้ารูหลัง รูไหนก้ไม่ ติด = = เห้อ คือง่ายๆ (มันไม่เห็นไมค์ผมสักนิด)