PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเกี่ยวกับ ชื่อเกม 2 เกมนี้ หน่อยครับ

LEOChan
26th May 2012, 01:00
พอดีเคยเล่นนานแล้วครับ แต่จำไม่ได้สักที ว่าคือเกมอะไร :confused:

เกมแรก เป็นเกมไฟล์เล็กๆครับ เกี่ยวกับ จอมยุทธ์ (ภาษาไทย) เกมนี้ อยู่ในยุคเดียว กับ CS / Half-Life
ลักษณะของเกมนี้ จะไม่ใช่แบบ 2D-3D นะครับ จะเป็นแนวเกมแบบ Casua + RPG กด คลิก เลือกท่าจอมตีใส่ศัตรู แล้วคอยดูผลลัพท์เอา่ครับ

เกมที่สอง เกมนี้ จะออกแนวกันดัม เป็นเกมแนว FPS อยู่ในยุคเดียวกับ พวก Battle Relms ,Oni ,Star wars Jedi Knight II
เกมนี้สามารถแต่งเกาะ แต่งสี ตัวละครได้ด้วย แถมยังกดพุ่งไอพ่น หรือเหาะได้ด้วย
ส่วยด่าน เท่าที่จำได้ จะมีด่านยานอวกาศด้วย ซึ่งสามารถออกไปนอกตัวยาน ได้ครับ
(เล่นแบบหลายๆคนมันมากๆครับ สำหรับเกมนี้)

ช่วยดูให้หน่อยครับว่าเกมอะไร

รบกวนด้วยครับ