PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามนิดนึงครับเรื่อง Windows

Fanta'xd
26th May 2012, 18:39
คือผมซื้อคอมมาตอนต้นเดือน ร้านลงวินโดวส์แท้มาให้แน่นอน
แต่มันเกิดปัญหาทำให้ต้องลงวินโดวส์ใหม่ แล้วผมก้ไปร้านประจำของพ่อ
ซึ่งผมไม่ชอบร้านนี้เลยเพราะมันซุย แต่่ก้ต้องจำใจผลสุดท้าย
มันลงวินโดวส์ปลอมหรือแบบทดลองใช้ 30 วันมาให้ผม
คืออยากรู้ว่า มันมีวิธีค้นคีย์ของวินโดวส์เดิมมั้ยครับ
คือแผ่นวินโวส์ของ ASUS ก้ยังมีอยู่แต่ผมใช้ไม่เป็น :sweat
ใครรู้บอกผมทีครับ ผมเซ็งมากที่ไม่ได้เห็นพี่ธอร์ขึ้นมายืนบนหน้าจอ

Armcrazy1995
26th May 2012, 22:39
วินโดว์7ปะ ถ้าใช่ใช้ Windows 7 Loader ไปก่อน

beermumu
26th May 2012, 23:11
ใน Forum Software มีครับ ลองหาดู

bararasza
26th May 2012, 23:28
หา Activate หรือผมเรียกสั้นๆว่า Crack วินโดว์ ลงง่าย ครับ

หลังลงCrack วินโดว์ ควรจะ ปิด อัพเดรด ด้วยนะครับ(ผมไม่ไว้ใจว่าอัพเดรดแล้วมันจะเวริค)