PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : 14 อารมที่ทำให้ผู้หญิง....18+

skullza
26th May 2012, 23:30
1. เมื่อมีความสุข เมื่อมีความสุขไม่ว่าจากความสำเร็จในหน้าที่การงาน จนไปถึงการถูกลอตเตอรี่ คุณผู้หญิงจะมีอารมณ์ทางเพศมากขึ้น

2. เมื่ออยู่ในบรรยากาศดีๆ ถ้าบ้านมีเสียงโครมคราม เสียงร้องไห้ทะเลาะกันของลูกหลาน อารมณ์ทางเพศของคุณผู้หญิงจะพลอยหดหายวาระที่สำคัญ เช่น วันวาเลนไทน์ วันขึ้นปีใหม่ วันลอยกระทง ฯลฯ ในบรรยากาศที่โรแมนติก จะช่วยสร้างอารมณ์อย่างว่าได้เป็นอย่างดี

3. หลังจากทะเลาะกัน โดยเฉพาะเมื่อฝ่ายหญิงเป็นฝ่ายผิด เธอมักจะง้อด้วยเรื่องเซ็กส์

4. เมื่อรู้ว่ามีคู่แข่ง หากคุณผู้ชายมีใครมาทำท่าอี๋อ๋อ ฝ่ายหญิงมักจะเตือนว่า คุณมีฉันอยู่แล้วด้วยเซ็กส์ แต่อย่าอี๋อ๋อมากเกินไป เพราะแทนที่จะเพิ่มเซ็กส์ ฝ่ายชายอาจจะต้องถึงกับหัวร้างข้างแตกได้

5. เมื่อได้ดื่ม เชื่อว่าไวน์หรือแอลกอฮอล์เล็กๆ น้อยๆ เพิ่มความต้องการทางเพศทั้งหญิงและชาย ส่วนถ้ามอมจนเมานั้น จะลดความต้องการทางเพศ

6. เมื่อได้เห็นพระเอกที่เธอชอบ ขณะที่ผู้ชายดูหนังโป๊จึงจะเกิดอารมณ์ แต่ผู้หญิงนั้นแค่เห็นหน้าติ๊ก หรือบีม หรือฉัตรชัย หรือพระเอกที่เธอชอบก็สามารถเพิ่มความต้องการทางเพศได้

7. วันที่ 10-14 ของรอบประจำเดือน ช่วงนี้เป็นช่วงไข่ตกของคุณผู้หญิง ธรรมชาติทำให้เกิดความต้องการทางเพศมากในช่วงนี้

8. เมื่ออ้อนด้วยคำหวานๆ พูดจาหรือเขียนการ์ดด้วยคำไพเราะแสดงให้รู้ว่ารักเธอมากเพียงใด มักจะสร้างอารมณ์ได้

9. เมื่ออยู่ห่างกันคนละทิศ นานๆ เจอกันครั้ง เป็นสิ่งที่เร้าอารมณ์ทางเพศของเธอให้เกิดขึ้น

10. เมื่อได้พักผ่อนเพียงพอ คุณผู้หญิงที่หัวยุ่งทั้งวันทั้งคืน จะหวังให้มีอารมณ์นั้นยากนัก

11. เมื่อว่างเว้นจากกิจกรรมเพศไปนานๆ ของอะไรกินมากไปก็แน่นท้อง ต้องกินพอเหมาะไม่ถี่หรือบ่อยมากเกินไป

12. เมื่อเปลี่ยนรูปแบบการมีเซ็กส์ ของอะไรกินแบบเดิมก็ซ้ำซากจำเจ เปลี่ยนแบบ เปลี่ยนท่า เปลี่ยนสถานที่บ้าง

13. เมื่อกำลังมีความคิดสร้างสรรค์ ไม่น่าเชื่อว่าคุณผู้หญิงบางท่านนั้นจะมีอารมณ์อย่างว่าเป็นอย่างมากเมื่อกำลังมีความคิดสร้างสรรค์งานอดิเรก ภาพยนตร์เรื่องหนึ่ง นางเอกมีงานอดิเรกในการปั้น ขณะกำลังปั้นแจกันพระเอกก็มาช่วยและมีเซ็กส์กัน แต่เรื่องนี้ก็ต้องดูคู่ของเราให้ดี บางคนกำลังตั้งหน้าตั้งตาทำงานอดิเรกด้วยความคิดอันบรรเจิด ขืนพรวดพราดเข้าไป อาจจะถูกถีบออกมาไม่ทันก็เป็นไปได้

14. เมื่อมีความเครียด เมื่อคุณผู้หญิงมีความเครียด คุณผู้ชายอาจจะช่วยได้โดยการนวดผ่อนคลายความเครียดให้ และเรื่องทั้งหมดก็มักจะลงเอยด้วยเรื่องอย่างว่า

credit:http://www.modothai.com/news/read.php?id=00102

muek9999
26th May 2012, 23:55
บร้ะะ จะเอาไปลอง

aodlnwlnwaod357
26th May 2012, 23:57
ต้องลอง!!!!

Guszo
27th May 2012, 13:00
2. เมื่ออยู่ในบรรยากาศดีๆ ถ้าบ้านมีเสียงโครมคราม เสียงร้องไห้ทะเลาะกันของลูกหลาน อารมณ์ทางเพศของคุณผู้หญิงจะพลอยหดหายวาระที่สำคัญ เช่น วันวาเลนไทน์ วันขึ้นปีใหม่ วันลอยกระทง ฯลฯ ในบรรยากาศที่โรแมนติก จะช่วยสร้างอารมณ์อย่างว่าได้เป็นอย่างดี

5. เมื่อได้ดื่ม เชื่อว่าไวน์หรือแอลกอฮอล์เล็กๆ น้อยๆ เพิ่มความต้องการทางเพศทั้งหญิงและชาย ส่วนถ้ามอมจนเมานั้น จะลดความต้องการทางเพศ

2 ข้อนี้เห็นกะตาแฟนผมเลย วันไหนฝนตก กลับบ้านไวอากาศดีๆอยู่ด้วยกัน บ้านผมเงียบๆอยู่แล้ว เธอจะพูดจาหวาน โรแมนติก.... แล้วก็ เวลากินเหล้าไปกับผม แฟนผมจะมีอาการอ้อนๆ ยิ่งขับมอไซด์ไปกินกัน ขากลับ กอดยังกะสก๊อย แต่ถ้าเป็นพวกรถเก๋งไรแบบเนี่ย ขึ้นรถได้หลับเลย อันนี้จริงๆ

ข้ออื่นผมไม่รู้ เพราะยังไม่เจอ

xReapZ
27th May 2012, 13:06
3. หลังจากทะเลาะกัน โดยเฉพาะเมื่อฝ่ายหญิงเป็นฝ่ายผิด เธอมักจะง้อด้วยเรื่องเซ็กส์

ผู้หญิงเคยผิดด้วยหรอ?

O'z NEWBIE IN THE H.H.
27th May 2012, 13:12
นี่ คบแฟนแค่คิดจะเอาอย่างเดียวใช่ไหม !!!!!

id_iuoiuo
27th May 2012, 13:17
นี่ คบแฟนแค่คิดจะเอาอย่างเดียวใช่ไหม !!!!!

แล้วนายไม่เอาอ่อคับ - -

Prirya
27th May 2012, 13:19

ผู้หญิงเคยผิดด้วยหรอ?

คิดเหมือนผมเลย เพราะเธอคือ artตัวแม่(ตูผิดอีกแล้ว:sweat)

bostion
27th May 2012, 13:23

นายจูนหัว หน่อย ถ้าคุณไม่เคยมีSexกับแฟนนายเลย นายคิดว่าจะไปกันรอดเหรอครับ

offerre
27th May 2012, 13:39
ให้ทะเราะกัน 180ล้านเรื่องผู้หญิงไม่เคยผิดหรอกครับ :p

O'z NEWBIE IN THE H.H.
27th May 2012, 14:11
ไม่หรอกครับผมไม่ต้องการ ทำกับแฟนแบบนี้หรอกครับ ถึงทำก็รอตัวเองพร้อมครับ มีการมีงานทำที่มั่นคง หาอะไรกินได้เองเป็นแล้ว ผมค่อยเอา ทำแบบนี้แล้วเราเลิกกับเค้า ก็เหมือนทำร้ายจิตใจเค้าแหละครับ ผู้หญิงสมัยนี้มันง่ายครับ คุยกันไม่กี่วันก็ชวนเข้าห้องไปมีอะไรแล้ว

pinkpanters
27th May 2012, 15:55
ไม่หรอกครับผมไม่ต้องการ ทำกับแฟนแบบนี้หรอกครับ ถึงทำก็รอตัวเองพร้อมครับ มีการมีงานทำที่มั่นคง หาอะไรกินได้เองเป็นแล้ว ผมค่อยเอา ทำแบบนี้แล้วเราเลิกกับเค้า ก็เหมือนทำร้ายจิตใจเค้าแหละครับ ผู้หญิงสมัยนี้มันง่ายครับ คุยกันไม่กี่วันก็ชวนเข้าห้องไปมีอะไรแล้ว

น่าชื่นชมนะครับ ว่ายังมีผู้ชายที่คิดแบบนี้เหลืออยู่ ยอมรับครับ เซ็กส์สำหรับผมทำให้ผมกับแฟนเข้าใจอะไรมากขึ้น
หวังว่าคุณจะทำได้อย่างที่พูดนะครับ

IToverloadmax
27th May 2012, 15:59
ไม่ลองไม่รุ

shogun147
27th May 2012, 16:20
สุดยอดเลยแบบนี้ต้องลองทุกข้อ ปัญหาคือใครจะให้ผมทดสอบละนี่ :sweat

nvmpomza
27th May 2012, 17:43
เคยอ่านในเว็บอื่นละ ใช้ได้แน่ๆ :D