PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : sam broadcaster สอบถามหน่อยนะครับ

artidinw
26th May 2012, 23:48
คือไม่ทราบเหมือนกันนะครับว่าผิดหมวดนะครับแต่เห็นเป็นเพลงก็เลยมาโพส์ตรงนี้นะครับ คือผมก็เปิดเพลงโดยตอนแรกใช่sam broadcasterรุ่น4.2.2 แต่เด่วนี้เปลี่ยนมาใช่4.9.1อะครับแต่ผมก็ล๊อกอินเข้าเวปเปิดเพลงไม่ได้อะคับแล้วพอผมลองไปเปลี่ยนไปเข้าขอเพื่อนผมที่เค้่าเป็นเวอร์ชั่นเด่วกันนะครับก็ไม่ได้เช่นกันอะครับ ก็เลยจะถามว่าใครใช่บ้างอะครับเลยจะให้ช่วยดูให้หน่อยนะครับ ขอความกรุณาด้วยนะครับ

artidinw
27th May 2012, 12:39
ดันหน่อยครับหาผู้รู้หน่อยนะครับ ถ้าไม่มีใครตอบก็ช่วยบอกหน่อยครับว่ามาผิดกระทู้