PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนผู้รู้ช่วยหาเกมส์ให้หน่อยครับ

xReapZ
27th May 2012, 17:20
คือผมจำชื่อเกมไม่ได้ครับ เป็นแนว RPG ครับเป็นต่อสู้กับปีศาจ เกมเป็นภาษาไทยครับ หลอดเลือดกับมานามันเป็นรูป หยิน-หยาง แดงกับน้ำเงิน แล้วเวลาไปตีปีศาจนอกเมือง มันจะมีปีศาจตัวเล็กๆครับ บางที่ก็สีเขียวๆ บางทีก็สีเทา แบกไม้ที่มีถุงใส่ของตรง

ปลายครับ วิ่งเร็วๆ เวลาเราตีมันหรือปากรงจักรใส่มันจะมีของตกครับ แต่มันจะไม่ตาย มันจะวาปหายไปครับ แล้วก็จะมียันต์ เรียกทหารมาช่วยสู้ครับ มีผลหอกมือฉมังอะไรประมาณนี้น่ะครับช่วยหน่อยนะครับ อยากเล่นมากๆ รบกวนด้วยครับ:help

xReapZ
29th May 2012, 08:05
ไม่มีเลยหรอครับ