PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Star Wars Empire At War ภาคแรก ใครเล่นเนื้อเรื่องจบหมดแล้วมั่งคับรบกวนช่วยไรหน่อย พอดีไปต่อไม่ได้

poddata100
27th May 2012, 19:04
เล่นเนื้อเรื่อง ฝ่าย Empire (จักรวรรดิ์) เล่นมาจนถึงมี Sith Lord แล้ว กำลังจะไปจับตัวเจ้าหญิง เลอา ที่ดาวทาทูอิน แต่ไปต่อไม่ได้มันติดอยู่ที่ สร้าง Death Star ไม่เป็นอะครับ ทำไงช่วยบอกหน่อยครับ

พอจะเอากองทัพไป ดาร์กเวเดอร์ ก็ด่าว่า "ไอโง่ทุกที" ตอนนี้ติดเหง็กอยู่ตรงนี้หละครับ มันบอกต้องการช่วยเหลือจากการยิง Tractor Beam จาก Death Star

แต่ผมไม่เห็นมี Death Star ซะกะดวงเลย เอาออกมายังไงอ่ะ กำลังมันส์เลย ติดเหง็กอยู่ตรงเนี้ย ^ ^"

ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะครับ Please!

asiazasd
27th May 2012, 20:24
มันต้องสร้างเอาครับ death star นิครับ แต่ผมเล่นแบบลงม็อดน่ะ มันแก้กราฟฟิคทุกด่านเลย+ยูนิตใหม่เพียบ มันน่ะเออ