PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : USB Hub บน PS3

kojimataiki
28th May 2012, 00:15
ขอถามอะไรหน่อยครับ
อยากรู้ว่า ps3 ใช้ USB Hub ต่อได้ไหมครับ
เพราะอยากจะใช้ ps move กับแผ่นเต้น แต่ช่อง USB ไม่พอ
.
.
รบกวนพี่ๆท่านใดเคยลองแล้ว บอกผมด้วยนะครับ

FreedomBlood
28th May 2012, 00:48
เอ ไม่เคยลองครับเดี๊ยวผมเทสให้ล่ะกัน
ผลออกมาว่า ใช้ได้ครับผม โดยผมลองเสียบกับจอยก็ใช้ได้ไม่มีปัญหาครับ

kojimataiki
28th May 2012, 08:39
ขอบคุณ..มากๆ เลยครับ ทะเลาะกับแฟนซะเป็นเรื่องใหญ่เลย เพราะแฟนเค้าอยากเล่นเกมเต้นแต่พอดีช่อง usb มันเต็มเลย
เลยอยากรู้ว่า hub มันจะใช้ได้ไหม ดีเลยครัจะได้ไปซื้อ รอดตัวไปที นึกว่าจะได้ไปทางสว่างแล้วซะอีก 55+