PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอโปรโกงเงิน Master League PES 2011 คับ

hargave
4th August 2011, 10:03
โปรโกงเงิน Master League PES 2011 เพื่อนๆ คนใดมี หรือทราบว่าอยู่ลิงค์ใด ผมรบกวนช่วนนำมาลงบางครับ ผมไปหาหลายเว็ปยังไม่เจอคับ ขอบคุณคับ

komsathit
4th August 2011, 11:14
เกมส์นี้เค้าใช้ฝีมือเล่นครับ ไม่ต้องการโปรโกงใดๆเลย

loveza99
4th August 2011, 13:29
ลอง ใช้โปรแกรมนี้ดูนะครับ ส่วนมากจะใช้ ได้กับพวก ออฟไลน์ ลิงค์ นะครับ
http://www.mediafire.com/?zco3jkq4vvjs7ub

วิธีใช้ก็
1/ เปิดโปรแกรม OMATIC ขึ้นมา
2/ ไห้กดเลือกเกมส์ ที่จะปั้ม ตัวเลข มุม บนของ โปรแกรม
3/ ใส่ ค่าที่มีอยู่ คือ ใส่จำนวนเงินที่มีอยู่ ปัจจุบันลงไป
4/ แล้วกด Search แล้วมันจะบอกไห้ ใส่ค่าไหม่ลงไป
5/ แล้วคุณก็ไปซื้อ ของหรือใช้ตังไห้ลด ก่อนที่จะใส่ค่าไหม่ลงไป
6/ พอใส่ค่าไหม่ลงไปแล้วไห้กด Search เหมือนเดิม
7/ ถ้าเสร็จสิ้น หรือได้ แล้ว มันจะขึ้นว่า Set ไห้ ใส่จำนวนตัวเลขหรือเงินที่จะโกง ลงไปแล้ว ไห้กด Set แล้ว เข้าไปดู ในเกมส์ ครับ:pleasantry ได้หรือไม่ได้ ผมไม่รู้ นะครับเพราะบางเกมส์ ก็ไม่ได้

loveza99
4th August 2011, 13:31
ถ้าไม่ได้ ก็ทำซ้ำข้อ 3 4 5 6 ซ้ำๆจนกว่าจะขึ้น Set นะครับ ( ย้ำบางเกมส์ก็ไม่ได้ ) แต่ส่วนมากจะ ฉลุย :inlove