PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากรู้เกี่ยวกับเรื่อง Avengers

thaiemotion
4th August 2011, 12:06
คือผมสงสัยว่าภาค Avengers ที่เขามารวมตัวกัน
อยากจะรู้ว่าตัวร้ายคือใครหรอครับ เก่งขนาดนั้นเชียว ขนาดแต่ละคนตัวร้ายก็เก่งแล้วยังฆ่าได้
อันนี้เล่นรวมตัวกันหมด ตัวร้ายมันก็จะยังไงอะ ฮ่าๆ ใครพอรู้ว่าตัวร้ายเป็นตัวอะไรช่วยบอกที:confused:

ToshirO
4th August 2011, 14:15
ผมว่าเอาโลกิมาเป็นนะ เพราะหนังเรื่องอื่นตัวร้ายตายหมดแล้ว เหลือแต่ Thor นี้แหละ

Locazett
4th August 2011, 20:26
ผมว่า Nick fury เค้าอยากจัดเป็นแบบคล้ายๆสภาฮีโร่นะ ให้มาอยู่รวมๆกันจะได้ช่วยกัน

thaiemotion
5th August 2011, 13:38
เขาบอกว่าตัวร้ายคือ Skrulls และ Kree หลังจากที่ไปหาข้อมูลมาเพิ่มเติม ไม่รู้ว่าจริงหรือเปล่า