PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมรู้สึกแย่แบบสุดๆเลยครับ ได้แต่คิดนั้นคิดนู้น ทรมาณใจมากเลย

GunKung..
29th May 2012, 07:13
ผมเคยคุยโทรศัพท์กับแฟนทุกคืน แล้วแบบว่าโทรไปเค้าก็รับตลอด หรือไม่ว่างมีธุระอะไรก็บอกตลอด

แต่ตั้งแต่ช่วงเย็นจนถึงตอนนี้ผมโทรหาเค้าไม่รับเลยครับ ได้แต่คิดอะไรไปเรื่อยเลย ทำไมเค้าไม่รับ

รวมๆ แล้วก็ โทรแทบทุกชั่วโมงเลยครับ ตั้งแต่เย็นเมื่อวานจนถึงเช้าเวลานี้ ผมทรมาณใจมากเลย

คือในหัว ก็คิดไปต่างๆ นาๆ แฟนผมไปนอนกับใครหรือเปล่า พยายามคิดในแง่ดีเค้าอาจจะมีเรื่องร้ายแรง

แต่ในหัวมันก็บั่นทอนจิตใจ กลัวว่าแฟนจะไปนอนกับคนอื่นหรือเปล่า

ในความรู้สึกผมตอนนี้เหมือนคิดว่า ถ้าผมติดต่อเค้าได้ ยังคิดว่าขอให้เค้าเกิดอุบัติเหตุร้ายๆ ดีกว่าที่ผมต้องรู้ว่า เค้าไปนอนกับคนอื่น T T

kengindy1989
29th May 2012, 07:20
เชื่อใจกันสิครับ เเล้วเราจะสบายใจ!!!:heart

SuperAArm
29th May 2012, 07:23
นั่นดิ ดูถูกผู้หญิงมากไม่รึเปล่า
ว่านอนกับคนอื่น

เชื่อใจกันบ้าง : D

ผมก็เคยเป้นครับแบบนี้
แต่กรณีผมมันหลับตั้งแต่ 2 ทุ่ม

โทรหาแทบตาย
ไม่รู้สึกตัวเลย

หรืิอไม่แน่เขาจะอาจจะงอลอะไรนายเปล่า ?

GunKung..
29th May 2012, 07:32
ผมต้องขอโทษด้วย ที่อาจคิดดูถูกมากไป

พอดี ผมเคยเจอเรื่องแบบนี้มาแล้ว แต่เราก็ปกติไม่ได้ทะเลาะอะไรกันเลยครับ

แล้วก็หายไปตั้งแต่ 5 โมงด้วย คุยกันครั้งสุดท้ายบอกไปหาแม่

ผมก็พยายามคิดในแง่ดี แต่มันก็แย่ใจมันสั่น นอนไม่้หลับไม่อยากกินอะไรเลยตอนนี้

artistcho
29th May 2012, 07:46
ผมก็เคยเป็นครับ มันทรมานมากเลยนะ กลัวนั่นกลัวนู่นกลัวนี่
โทรศัพท์ของแฟนหายหรือเปล่า หรือ มีใครยืมไป หรือ ฯลฯ
คิดในแง่ดีไว้ก่อนดีกว่าครับ
เล่นเกมค่าเวลาไปก่อนนะ เขาคงไม่ไปนอนกับผู้ชายหรอก เชื่อผมดิ สู้ๆๆๆๆๆๆๆ:)

==ToR==
29th May 2012, 07:53
นายเล่นโทร ทุกชั่วโมง ต้องคิดมั้ง ครับว่า เค้าก็มีอะไรท้องทำไม่มานั่งว่างคุยตลอดหรอก เราต้องแบ่งเวลาบ้าง เล่นโทรแบบ นี้ เค้าก็รำคาญเป็นเหมือนกัน เพียงแต่เค้าไม่แสดงออกมา กลัวว่านายจะเสียใจก็ได้

GunKung..
29th May 2012, 08:37
นายเล่นโทร ทุกชั่วโมง ต้องคิดมั้ง ครับว่า เค้าก็มีอะไรท้องทำไม่มานั่งว่างคุยตลอดหรอก เราต้องแบ่งเวลาบ้าง เล่นโทรแบบ นี้ เค้าก็รำคาญเป็นเหมือนกัน เพียงแต่เค้าไม่แสดงออกมา กลัวว่านายจะเสียใจก็ได้ ไม่ใช่แบบนั้น ผมไม่ได้คุยกันทุกชั่วโมง แต่ปกติเวลาโทรไปก็รับตลอดครับ นานๆคุยที แต่รอบนี้มันผิดปกติ ผมก็เลยโทรทุกชั่วโมง

gamegeta
29th May 2012, 08:48
โทรมาก เขาจะรำคาญเปล่าๆ แล้วคิดไรมากมาย ผมก็เคยโทรไปหาแฟนนะ แล้วแฟนเก่ารับสาย อืมเวนกำไป ฮ่าๆๆ

operative
29th May 2012, 08:54
http://www.youtube.com/watch?v=N8Giydbtenw

yoshizz
29th May 2012, 22:34
เหมือนผมอ่ะ คบกันมา3-4ปีไม่เคยไม่รับสาย มา3วันก่อนเลิกกันโทรหาไม่รับทั้งวัน พอซักประมาน4-5ทุ่มถึงโทรมาแล้วอ้างไปนั่นไปนี่
พอวันที่3ผมทนไม่ไหวผมก็โวยวายเพราะเป็นห่วงกลายเป็นเค้ามาโกดไม่ยอมคุยกะผมจนเช้าวันที่4เค้ามาสารภาพว่ามีคนอื่น เราเลิกกันเถอะ T___T