PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รักคนที่เรารัก หรือ รักคนที่รักเรา

dragonslayer
30th May 2012, 16:33
ตามหัวข้อเลยครับ

อยากจะรู้ความคิดเห็นจากเพื่อนๆ ครับ

EikueHD
30th May 2012, 16:53
รักคนที่รักเรา อะไรๆ ก็ง่ายไปหมดครับ
รักคนที่เรารัก มันก็ท้าทายดี
*-*
แต่ส่วนใหญ่ก็รักคนที่เรารักกันหมดอะครับ ก็มันถูกใจทำไงได้ ฮ่า ๆ

ultimatezpro
30th May 2012, 17:12
รักคนที่เรารักสิครับ ^^ ถ้าเราอยู่กับคนที่รักเราแล้วเราไม่ได้รักเค้า เราจะอยู่กันได้หรอ ? ;)

Psych-
30th May 2012, 17:16
อยู่ที่คุณมากกว่า ถ้าคุณปรับตัวได้เลือกรักเราไปดีกว่าเพราะเค้ารับเราได้เราแค่ปรับให้รับเค้าได้ก็พอ แต่ถ้าคุณปรับตัวไม่ได้หาคนที่เรารักเค้าดีกว่า ถ้าเป็นผมจะเลือกคนที่ทำให้เราเป็นคนดีขึ้น - -* ไม่เกี่ยว

civilzaza
30th May 2012, 17:21
คนส่วนใหญ่ก็เอาผลประโยชน์เข้าตัวทั้งนั้นแหล่ะครับ เพียงแต่แค่ใช้"ความรัก"ที่"บริสุทธิ์"มาเป็นข้ออ้างเฉยๆ

ส่วนใหญ่แล้วถ้าไม่จนปัญญาจริงๆก็ไม่มีใครเอาหรอกครับ ถ้าไม่เลิศหรูหรือว่ารักเขามากพออ่ะนะครับ

ความคิดเห็นส่วนตัวครับ เชิญว่าต่อตามสบายเลยครับ :D

อย่างผม ถ้าคนที่รักเรา เราพอรับได้ หรือว่าเรารักเขาอยู่แล้ว ผมก็เอา

แต่ถ้ารับไม่ได้เลย ผมก็แบนแบบสุด***ทันทีเลยครับ สุดทนจริงๆแล้วล่ะอย่างนั้นนะ

mongkolzaaaa
30th May 2012, 17:30
คนที่เขา รักเรา ครับ ถ้าเขาไม่ได้เลว มาก ส่วนคนที่เรารัก คือ เราก็ไม่อยากเป็น ชู้ น๊ะ