PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [PS3]Playstation store

pie32990
30th May 2012, 22:22
อยากรุ้ว่าถ้าผม ซื้อเกมจาก Playstation store มาจะสามารถเล่นออนไลน์ ได้เหมือนแผ่นแท้ ปล่าวครับ ?

แบบสมมุติซื้อBF3มางี้พอเสดล๊อคอินแล้ว Multiplayer ได้เลยรึป่าวคับ?(เครื่องแท้นะครับ ไม่เจล)

อธิบายหน่อย T^T มือใหม่

FreedomBlood
31st May 2012, 01:05
เล่นได้ครับผมไม่ต้องห่วง แต่ส่วนใหญ่เกมใหญ่ๆอย่างBf3เงี้ยเค้าไม่คอยเอาลงPSNเพราะจะทำลงแผ่นมากกว่า ส่วนใหญ่เกมในPSNจะเป็นเกมMiniครับ

alonedevil
31st May 2012, 16:05
เล่นได้ครับผมไม่ต้องห่วง แต่ส่วนใหญ่เกมใหญ่ๆอย่างBf3เงี้ยเค้าไม่คอยเอาลงPSNเพราะจะทำลงแผ่นมากกว่า ส่วนใหญ่เกมในPSNจะเป็นเกมMiniครับ

ไม่เกี่ยวนะครับเพราะผมจัด infamous 2 - 11 GB :) ล่าสุดนี้มีแล้วนะครับ BF3 ใน PSN 8 GB กว่ามั้ง ถ้าเล่นแท้แล้วไม่ต้องกลัวครับว่าโหลดมาจะเล่นไม่ได้แต่ดูดีๆนะเพื่อเขาไม่ได้ให้ Online Pass มาแบบ Download อะต้องซื้อ Online Pass อีกรอบครับ ดูดีๆ