PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Harvest Moon Animal Parade มีปัญหาตอนที่ใส่สูตรหัวใจกับต่อเติมฟาร์มครบค่ะ

Araiva
31st May 2012, 12:18
เวลาใส่ โค๊ด(เป็นAR Code) ลงไปแล้วไม่มีปัญหาอะไร แต่พอเข้าเกมโหลดเซฟเสร็จแล้วมันจะค้างอ่ะค่ะ

ใส่สูตรอื่นๆก็ไม่มีปัญหา แต่พอใส่2สูตรนี้แล้วทำไม่ได้ซักที :sweat

................................ใครรู้ช่วยบอกทีค่ะ

Araiva
5th June 2012, 12:08
Y^Y ไม่มีคัยรู้เลยหราค่ะ

sathitsak
5th June 2012, 12:20
โกงเลยทำให้เกมส์ค้าง/บัค เป็นเรื่องปกติของสูตรอะครับ เท่าที่เคยลองมา ในตระกูล ฮาร์เวสมูน ท่าโกงหัวใจเกมส์จะค้างเพราะจะ ทำให้ไม่ได้เจออีเวนบังคับที่ต้องเจอในขณะที่หัวใจค่อยๆ เพิ่มขึ้นอะครับ

Araiva
5th June 2012, 16:27
ขอบคุนค่ะ :rose