PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครซื้อแผ่นเกมส์Xbox(แผ่นก๊อป)ที่สะพานเหล็กเป็นประจำบ้างครับ ขอถามหน่อย

ducati916
31st May 2012, 16:16
มือใหม่ครับ คือผมเคยซื้อเกมส์ที่สะพานเหล็กแล้วเล่นไม่ได้แผ่นเสีย คือ TINTIN (LT+2.0)กับ GHOST RECON future soldier (LT+2.0)

อยากจะรู้ว่าเกมส์นั้นมันเสียแค่บางแผ่นที่เกิดจากความผิดพลาดในการผลิต หรือ มันไม่ดีมาตั้งแต่ต้นฉบับที่เค้าปั๊มเลย(คือคงเสียทุกแผ่น)

ใครเคยซื้อ 2 เกมส์นี้แล้วเล่นได้ หรือ เคยซื้อเกมส์ไหนแล้วแผ่นเสียช่วยแชร์หน่อยครับ ขอคุณล่วงหน้าครับ:yes

DarkDealer
31st May 2012, 16:32
Lt อะไรครับ หรือยังไม่อัพแดชบอร์ด เพราะกับแผ่นจะใช้ไม่ได้

แผ่นไรท์ถ้าไรท์ไม่ดีก็เล่นไม่ได้ (แผ่นปั๊มอย่าซื้อเลย)

บางทีคนขายจะไม่ค่อยรู้นะครับขายอย่างเดียว - -

ducati916
31st May 2012, 16:38
Lt อะไรครับ หรือยังไม่อัพแดชบอร์ด เพราะกับแผ่นจะใช้ไม่ได้

แผ่นไรท์ถ้าไรท์ไม่ดีก็เล่นไม่ได้ (แผ่นปั๊มอย่าซื้อเลย)

บางทีคนขายจะไม่ค่อยรู้นะครับขายอย่างเดียว - -

ที่นั้นเค้าจะแยก แผ่นเกมส์เป็นของ 2.0 กับ 3.0 อ่ะครับ
ผมซื้อของ 2.0 ครับ เพราะเครื่องผม LT+2.0 ^^'