PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องเกมส์ออนไลน์ครับ

kimasd555
31st May 2012, 18:58
ในบรรดาเกมส์ออนไลน์ แนวยิงกันอ่ะครับ มีเกมส์ใหนที่โปรน้อยๆบ้าง เบื่อพวกเกรียนครับ

boomman
31st May 2012, 19:03
AVA มั้ง ถ้าในไทยนะ

PB นี่ไม่ต้องพูดถึง . .

Chris
31st May 2012, 19:05
เกม COD MW3 เลยครับเเนะนำเเล้วก็ BF 3 เล่นเเรกๆอาจตายไวมากเพราะมันไวกว่าโปรอีก

ปล.แล้วอีกเกมหนึ่งครับเกมชนะใจตัวเอง คือถ้าเราไม่ค่อยคิดอะไรมากกับพวกโปรอย่าไปใส่ใจเลยครับเดียวก็โดนแบนไปเอง

ผมเชื่อว่าจขกท.ก็น่าจะเล่นเกมเก่งคือถ้าเราฝึกจนชินโปรก็ไม่ค่อยได้กินเราหรอกครับ

Jomzababin
31st May 2012, 21:18
เกม COD MW3 เลยครับเเนะนำเเล้วก็ BF 3 เล่นเเรกๆอาจตายไวมากเพราะมันไวกว่าโปรอีก

ปล.แล้วอีกเกมหนึ่งครับเกมชนะใจตัวเอง คือถ้าเราไม่ค่อยคิดอะไรมากกับพวกโปรอย่าไปใส่ใจเลยครับเดียวก็โดนแบนไปเอง

ผมเชื่อว่าจขกท.ก็น่าจะเล่นเกมเก่งคือถ้าเราฝึกจนชินโปรก็ไม่ค่อยได้กินเราหรอกครับ

นายหล่อมาก...!!!

ผมเล่น SF ผมก็เฉยๆกับโปรน่ะ...บางที ***ดปรนัก กูยิง**** สะใจดีด้วย ฮ่าๆๆๆ

poomshift
31st May 2012, 21:32
red orchestra 2 heroes of stalingrad ออนไลน์สูงสุด 64 คน สมจริงโดนยิงไม่กี่นัดตาย สนุกมาก

http://www.youtube.com/watch?v=ihDjGvRiutk