PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอความคิดเ็ห็็นหน่อยงับ

bighole007
31st May 2012, 21:04
อยากจะ ขอความคิดเ็ห็็นหน่อยงับ

คือแบบว่า แฟนผม ย้าย รร.จากที่นี้ไปอยู่อีกจังหวัดหนึ่ง ขอบอกหน่อยนะครับ รร.อัสสัมชัญ อุบล คือแบบว่า เข้าไปวันแรกก็โดน ผู้ชายกลุ่ม 1 มาแกล้ง ถุบรถที่่แฟนผมเอาไป รร รถเพื่งจะออกใหม่ด้วย ปล่อยลมยาง สุดท้าย รถ ก็พังใ้ช้ไม่ได้แฟนผมก็นอนที่ หอใน รร แล้วคือได้นอนกับ รุ่งพี่ผู้ ญ แล้วต้องทำ อะไรให้รุ่นที่ทุกอย่างก่อนถึงตตัวเองจะทำได้อย่าง รีดผ้า ซักผ้า ทำการบ้าน กวาดห้อง กินข้าวก็ต้องให้รุ่นพี่กินก่อน รุ่นพี่่กินหหมดก็คือหมด ต้องทำให้รุ่นพี่ก่อน ทำอะไรไม่เสร๊จก็ไ่่ม่ได้นอน มีวันหนึ่งมั่งครับแฟนผมไปบอกครู ครูที่นั้นบอกว่า ความลับใน รร ก็ให้มันอยู่ใน รร สิ ? แล้วมาวันหนึ่งรุ่นพี่ ใช้ทำการบ้านตอนเช้า แฟนของผมก็ต้องโดนมาทำการบ้านให้ที่ หอ พอทำเสร๊จก็จะไปเข้าห้องเรียน เลยเวลาไปประมาณ 3 นาที ครูในห้องก็ไล่ออกมา ไม่ให้เรียนทั้งวันเลย ตัวผมเองก็ไม่เข้าใจ รร อะไรทำไมมันโหดแบบนี้ แฟนผมตอนนี้อยู่ ม.3

มาวันนี้ แฟนของผมได้ถูกพักการเรียนเลย เพราะ นั้งทำการบ้านให้รุ่นพี่มา 2 วันติดไม่ได้ นอน ไม่ได้ เข้าเรียนเพราะยังทำไม่เสร๊จ บอกครู ไป ครูเค้าก็ไม่เชื่อ
จะทำอย่าไงดี งับ !!

~RIP~
31st May 2012, 21:08
จะทำอะไรได้ล่ะงับ หลักฐานก็ไม่มีหนิงับ ครูก็เป็นอย่างงี้แหละงับ
ที่ทำได้ก็คงต้องไปลงคอร์สเรียนภาษาไทยเพิ่มสิงับ ใช่มั้ยงับ - -

nakiann123
31st May 2012, 21:11
จะทำอะไรได้ล่ะงับ หลักฐานก็ไม่มีหนิงับ ครูก็เป็นอย่างงี้แหละงับ
ที่ทำได้ก็คงต้องไปลงคอร์สเรียนภาษาไทยเพิ่มสิงับ ใช่มั้ยงับ - -

แทงใจดำสุด ๆ

Meganechan
31st May 2012, 21:21
ก่อนจะขอความเห็นไปหัดเรียนภาษาไทยชักนิด ละกัน จะมางับนิ้ว Me เหรอ = =?

บอกความจริงให้โลกรู้ไป เอาให้ตายไปข้าง ให้ รร โดนปิดไปเลย

ผู้บริหาร
31st May 2012, 21:26
ไม่แอบถ่ายวิดีโอไว้ล่ะครับ หรืออัดเสียงไว้

Petchrio~
31st May 2012, 21:28
ทำไงได้ บอกครู ครูไม่เชื่อ จะทำไงได้ ถ้ายอมเขาต่อไป ก็เป็นงี้ต่อไป ซวยต่อไป ย้าย รร. สิ หรือ ฟ้องไปเลย หลากหลายทางครับ