PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แลกเปลี่ยนความคิด(รักใครซักคนมันยาก)

mumypol001
7th July 2011, 01:00
คุณเคยคิดไหมว่าการที่เราจะรักใครชอบใครหน่ะมันยากนะครับ
เวลาเราจะเข้าไปจีบหรือทำให้เขาชอบเรา แต่เราต้องชอบเขานะและสิ่งสำคัญเลย
คือต้องทำให้เขาชอบเราด้วยไม่งั้นความรักก็จะไม่เกิดขึ้นเลย
ผมเองก็มีแฟนแล้วตอนผมเจอกันใหม่ๆรกกันมากๆเลยตอนนี้ก็ยังเหมือนเดิม
เท่าแต่ว่าผมไม่ค่อยมีเวลาให้เพราะจะต้องเตรียมตัวสอบ
เข้านายร้อยตำรวจ ไม่มีเวลาพอ

การรักไครแล้วในเมื่อ เราชอบเขา+เขาชอบเรา Ok ปิ๊งละ
มันเกิดความรักละหลังจากนี้อะไรๆมันก็ง่าย
ปัญหาคือ เราชอบเขาแล้วเราชอบเขาหรือป่าว
รักใครซักคนมันยากนะครับ แลกเปลี่ยนความคิดกันบ้างเนอะ
(รักผู้หญิงชอบผู้หญิงนะครับที่กล่าวมา)