PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่อง Worldwide Boxing manager คับเข้ามาอ่านหน่อยผู้รู้

nongaum1
1st June 2012, 12:51
ทำไงสร้าง นักมวยให้ โหดๆ อะคับขอวิธีเล่น ปั้นกี่ตัวๆ ก็ไม่ได้เรื่อง

shisaku
1st June 2012, 13:31
เล่นสายชนะคะแนนเลยครับ เน้นความถึก เล่นให้ครบยก อัพพวกหมัด 1 2 combo กะให้เอาเข้าเป้าอย่างเดียว str ไม่ต้องอัพ อัพเพิ่มเลือด สกิลอัพพวกถึก พริ้ว
เท่าที่จำได้นะ ไม่ได้เล่นนานละ แต่สายนี้ รุ่งแน่นอน ผมเป็นแช้มทุกตัวสายนี้ แต่อาจจะน่าเบื่อหน่อย พอเรารวยแล้วอยากทำอะไรค่อยทำทีนี้

nongaum1
2nd June 2012, 11:19
เล่นสายชนะคะแนนเลยครับ เน้นความถึก เล่นให้ครบยก อัพพวกหมัด 1 2 combo กะให้เอาเข้าเป้าอย่างเดียว str ไม่ต้องอัพ อัพเพิ่มเลือด สกิลอัพพวกถึก พริ้ว
เท่าที่จำได้นะ ไม่ได้เล่นนานละ แต่สายนี้ รุ่งแน่นอน ผมเป็นแช้มทุกตัวสายนี้ แต่อาจจะน่าเบื่อหน่อย พอเรารวยแล้วอยากทำอะไรค่อยทำทีนี้

อัพถึก กับอัพ Seed ใช่ป่าวคับเน้นออกมันอะคับ