PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเกี่ยวกับ HoN ครับ

diawnaja
1st June 2012, 17:53
มีใครเล่นมั่งครับ คือผมจะมาถามมว่า ผมจะมีสิทธิพิเศษอะไรมั้ย

เพราะผมเล่นตั้งแต่ มันมาใหม่ๆ สมัยปิงบานๆ เล่นกับฝรั่งแบบ มาได้ 2 วันผมก็สมัครเล่นเลย สมัยที่ยังเล่นฟรีก่อนเก็บตังค์ มันสามารถมันรีบสิทธิพิเศษอะไรตอนนี้มั้ยครับ ผู้เล่นเก่ายังเงี้ย 55

เพราะผมเล่นเป็นหลายตัวอะ แต่ไม่มีตังค์เติม คนตังค์น้อยก็เล่นตัวได้ไม่มาก T T

เพื่อนผมเล่นอย่างกาก บ้านอย่างรวย ซื้อครบทุกตัว อวาตา ครบทุกตัว ดีจริงๆ

fatporing
1st June 2012, 19:37
ไม่มีครับ ถ้ามีก็เห็นเมื่อก่อนเคยมีได้legacy id แต่ไม่ถาวรนะ หมดไปนานแล้ว-*-

อ๋อถ้าอยากเล่นตัวเยอะๆก็เล่นเรื่อยๆครับเดี๋ยวตังก็มาเองเพราะเวลอัพก็เยอะอยู่ ช่วงที่ผ่านมาแจกเป็น100เลยเล่นmid war รอช่วงsilver*2บานเลยแหละถ้าเวลอัพ

ป.ล.ที่ผมพูดมาคือเล่นผ่าน garena

degden009
1st June 2012, 19:40
รู้สึกว่าถ้าเล่นตั้งแต่ เซิฟอินเตอร์ แล้วย้ายไอดีมานี่ จะได้สีของชื่อนะครับ แต่ผมจำไม่ได้ว่าสีอะไร

fluckteam
2nd June 2012, 22:29
ถ้ามี ID เซิฟ Inter

แล้วย้ายมา Garena จะได้สีทองมั้งครับ

แล้วก็ถ้าซื้อ ID Server Inter ไว้ของแท้ จะได้ Legacy ถาวรมั้งครับ

แต่อันนี้ต้องลองไปโพสต์ถามในบอร์ด HoN อีกที

Emo
2nd June 2012, 22:54
อยากได้ สิทธิ์ ดีๆ ก็ เสียเงิน

ประเทศไทย - ไม่มีอะไรได้มาฟรีๆ - แต่ได้เล่นฟรี