PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มาเล่าให้ฟังไม่มีที่ระบาย

hero23093060
1st June 2012, 23:15
คือ วันนี้มันวันศุกร์ใช่ไหมครับวันนี้ผมก็ทำตัวปกรติมองคนที่ผมชอบ นั่งเรียน นั่งเล่นกับเพื่อนปกรติ มันไม่ปกรติตอนเลิกเรียนนี้แหละ ตอนผมลุกน้องในห้องก็เดินมาบอกว่าจะขอเบอร์คนที่ชอบให้ผม ผมก็บอกไม่เอาแล้วก็เดินไปด้วยกัน สักพักผมก็มาบอกกับมันอีกทีว่า เอ่ออะเอาโทรศัพท์พี่ไปแล้วบอกว่าพี่ขอเบอร์แต่รอพี่เดินไปไกลๆอีกนิดก่อน ผมก็เดินไปสุดโรงเรียนแล้วยืนรอมัน มันขอเสร็จวิ่งมาบอกว่า เธอไม่ให้เบอร์ผม ผมถามทำไม มันบอกว่าไม่มีเหตุผลที่จะให้ ผมก็เลยคิดในใจ งั้นสินะ แล้วก็เดินกลับด้วยกันต่อ พอเดินมาได้สักระยะผมก็บอกกลับมันเอ็งมีเบอร์มันใช่ไหม มันก็บอกว่ามี ผมเลยบอกว่าไหนลองโทรไปถามเรื่องที่พี่ชอบมันที มันก็โทรไป แล้วก็ถามๆ สักพักเธอก็ตอบมาว่าไม่เห็นสนใจเลยยังไม่เคยคุยกันด้วยซ้ำ ผมก็เลยบอกในใจก็จริงนะผมได้แต่มองอย่างเดียวไม่เคยทัก แล้วก็แยกกันกลับระหว่างผมเดินอยู่ก็เจอเพื่อนสนิทเธอ ผมจึงเดินเข้าไปถามว่ารู้ยังว่าผมชอบเพื่อนมัน มันก็บอกว่ารู้แล้ว บอกไปแล้วเมื่อเช้า ผมก็ตกใจเลยแสดงว่ารู้นานแล้ว แล้วผมถามว่าไงต่อ มันก็บอกว่ามันไม่ได้คิดไรกับพี่ มันไม่สนใจด้วย แล้วก็คนทั้งห้องลุ้นให้ เธอกับอีกคน ในห้องคบกันอยู่ คนทั้งห้องลุ้นอะ คือเจอคำนี้ผมก็แบบคิดในใจ ผมจะไม่ยุ่งกับใครละผมอยู่ตัวคนเดียวแบบนี้ต่อไปดีกว่า แล้วไอคนที่มันลุ้นนะ เกเร ไม่เรียน ชอบแกล้งคนอื่น แบบนิสัยไม่ดีอะ ผมก็กำลังปรับตัวเพราะผมซ้ำ ม.3 ไอคนที่บอกก็ซ้ำ ม.3 เหมือนกัน แค่มันเลวกว่า ชอบคนเลวหรอผู้หญิงแบบนี้ เธอเป็นเด็กดีตั้งใจเรียนนะ ผมไม่เข้าใจอะ ตอนนี้ก็ยังคิดอยู่จะเอาไงวันอังคารจะเมินใส่เลยดีไหมมันจะได้แบบว่า ไม่ต้องไปสนใจอีกแล้ว ผมยังไม่เข้าใจตัวเองตั้งแต่บอกให้โทรไปละ ไม่เข้าใจ

eyazawa2456
1st June 2012, 23:20
ก็แค่ผู้หญิงคนเดียวอย่าไปง้อครับ ในเมื่อไม่เห็นของดีในตัวเราก็อย่าสนใจ

หาคนใหม่ดีกว่าเยอะ สาวๆมีเยอะจะตายไป

anoko
1st June 2012, 23:25
ผมมีกระดาษ เอาไว้ระบาย เอาไหมครับ อิอิ

Wiz Khalifa
1st June 2012, 23:33
สีไหมครับ:sweat(สู้ต่อไปนะครับ เดี้ยวก็เจอคนที่ใช่เองครับเชื่อผมมันยังไม่ถึงเวลาของคุณผู้หญิงไม่ได้ชอบคนเลวหรอกมั้งครับ)

12a34a56
1st June 2012, 23:33
ในวัยเรียนผู้หญิงส่วนมากจะชอบผู้ชายแบบนี้หละคับ ดื้อๆ เกเรๆ ลองทำตัวดีๆดู ไม่มีคัยเอาอะ :sweat ไม่เชื่อไปดูแฟนของพวกที่มันเกเรๆ จะรู้ว่าแฟนมันแต่ละคนสวยขนาดไหน :dance นี้แระชีวิตวัยเรียน :yes

lnwbot2535
2nd June 2012, 00:17
เมิน เมิน เมิน เมิน เมิน เมิน เมิน ซะ รอคนที่รักเราดีกว่าชื่อผม เค้าไม่สนเราเราไม่ต้องง้อหรอก

DeadCarnival
2nd June 2012, 00:32
ผู้หญิงก็แค่เศษดิน ถ้าวันนี้เจอใครดีกว่า พรุ่งนี้ยังเจอดีกว่าอีกเยอะ ครับ :D

ผู้หญิงก็คนเหมือนกันแหละครับ ไม่มีทางแปรสภาพกลายไปเป็นเพียงเศษดินหรอก

moohaha14
2nd June 2012, 00:39
พึ่งอยู่ ม. 3 เองน้อง คิดมาก พอน้อง ขึ้น ปี 1 รับรองน้องจะมีแนวคิดใหม่ๆ เกี่ยวกับเรื่องนี้เอง ช่วง นี้ก็ เก็บ ประสบการณ์ไป ^ ^