PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยบอกวิธี ปลดล็อค ปืน ของแต่งปืน ต่างๆ จากเกมส์ Ghost Recon PS3 หน่อยครับ

kwan23
2nd June 2012, 02:03
สวัสดีครับ ผมเองเล่นเกมนี้จบมาสักพักหนึ่งแล้วครับ แล้วมาเล่นแบบเลือกฉาก พื่อนจะปลดล็อค อาวุธกับของแต่นะครับ แต่เล่นจบฉากยัง ปลดล็อค อาวุธ กับของแต่ ไม่ได้นะครับ เลยอยากทราบว่าพอจะรู้บางไมครับ ช่วยบอกทีครับ

DarkDealer
2nd June 2012, 20:09
ไม่รู้แฮะ แต่ผมเล่น ของ xbox ผ่านด่านแล้วมันจะปลดของให้ไม่ใช่หรอ - -

kwan23
3rd June 2012, 03:57
ไม่นะครับ ทั้งปืน และ ของแต่งปืน มันยังล็อด อยู่นะครับ

aonno
8th June 2012, 01:09
ต้องทำภารกิจอะครับ มันจะบอกอยู่ครับว่าให้ทำอะไรบ้าง ในแต่ละด่านจะมีภารกิจให้ทำไม่เหมือนกัน แต่ถ้าอยากได้ไวๆ กะเล่นโหมด Elite เลยครับได้ปืนด้วยได้ความมันส์ด้วย ^ ^