PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โปรแกรมnod32นี่ตรวจจับอะไรบ้างครับ

niorzazaza
4th August 2011, 19:04
ช่วยบอกหน่อยนะครับขอบคุณครับ

paripari
4th August 2011, 21:53
อืม...ก็มีเมาแล้วขับ ขับรถฝ่าไฟแดง จอดในที่ห้ามจอด เมาเหล้าแล้วมีเรื่องทะเลาะวิวาท 555
จับได้ทุกอย่างแหละครับไวรัส สปาย สเปิร์ม(เอ้ย!!!อันนี้ไม่ใช่)ผมก็ใช้อยู่ครับ ไม่เคยมีปัญหาอะไรเลย

montreepot
5th August 2011, 16:16
ท่าน paripari มุกท่านสุดยอด!

niorzazaza
5th August 2011, 17:17
ขอบคุณครับ

cicimaru
5th August 2011, 17:50
เวอร์ชั่นใหม่จะป้องกันไวรัสได้ดีครับ ตั้งให้มันลบทันทีไม่ต้องถาม แต่ถ้าติดไวรัสแล้วก็ทำใจ ลงใหม่สบายใจกว่า ผมใช้ ของTrend Micro แถมมากับโน๊ตบุ๊กก็ไม่ติดไวรัสนะ จะเจอปัญหาก็ตอนลงแครก โปรแกรมเถื่อนนิแหละ มันจะลบตลอดเลย พลาดก็โหลดใหม่เง้อ เจอหนักๆก็พวกลงร่มแดงฟรีครับ ติดไวรัสหนักกว่าชาวบ้าน พวกแฟลชไดร์ฟนี้ ดูดีๆครับ ว่ามันเป็นไฟล์หรือโฟลเดอร์กันแน่ ก่อนคลิ๊ก สแกนก่อน แล้วดูมันใช้โฟลเดอร์หรือว่ามันเป็นช๊อตคัต หรือว่า ไฟล์ exe