PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหา Firefox ครับใครรู้ช่วยหน่อยเด้ออ

animeth
2nd June 2012, 15:55
คือเจ้า Firefox ของผมอ่ะนะมันตอนเข้าเว็บบ้างเว็บครับ กดเลื่อน ขึ้นลง มันจจะกระตุกมากครับ ขึ้นที่ว่าก็แถบข้าซ้ายๆบราวเชอร์นะครับ เป็นบ้างเว็บ ส่วนมกาจะเป็นกับเว็บที่ใช้ discuz ครับ
ผมเคยแก้ได้นานมันมี กระทู้บอกวิธีแก้ แต่ตอนนี้หาไม่เจอครับ ผมจำได้ว่าต้องไปปรับ about:config ปรับเป็น false ไรสักอย่างงี้แหละครับ ช่วยหน่อยนะครับ

anoko
2nd June 2012, 16:18
ผม.......................ไม่รู้
เล่น chrome ดิ เราเล่นอยู่

chikuva
2nd June 2012, 20:04
ลองหา flash เสอร์ชั้นใหม่ๆมาติดตั้งดูก่อนครับ