PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Batman Arkham City ขอท่านRamis มีDLCอะไรบ้าง

jamesz
2nd June 2012, 20:19
อยากรู้ว่ามีอะไรบ้างครับ คือหลังจากเล่นเป็นcat womanตอนท้ายนั้นdlcหรือเปล่าแล้วหลังจากเล่นจบก็ไม่มีไรเลยอะครับ และขอถามว่าถ้ามีdlcต่อจะทำไงให้ไปต่อได้อะครับ:confused: หรือของท่านRamis มีแค่นั้น

salerde
2nd June 2012, 23:07
เนื้อเรื่องของ Catwomen ไม่น่าจะเกี่ยวกับ DLC นะครับ เพราะเล่นตามเนื้อเรื่อง มันบังคับให้เราต้องใช้ Cat อยู่แล้ว
DLC เป็นพวก เปลี่ยนชุด ฮีโร่ใหม่2ตัวคือ โรบิ้น กับอีกตัว ผมจำชื่อมันไม่ได้ และก็ด่านใหม่ ในโหมดอัดกันเล่นๆ

ปล.มันน่าจะมี DLC เนื้อเรื่องของโรบิ้นให้เล่นบ้างนะ (มันไม่มีหรอก ผมคิดเล่นๆ)