PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : นอกเรื่อง กี่เปอร์เซน (นอกเรื่อง) [ไปเลื่อย] <ระบาย>

emaxxx12
2nd June 2012, 22:59
คุณเคยคิดที่จะกลับมาคบกับแฟนเก่าไหม ทั้งๆที่แฟนเก่าคนนั้น ไม่สนใจคุณ แล้ว (เกลียดคุณเลยละ) ??~ผมไปเจอคำถามนี้มา

ผมจึงอยากชวนๆเพื่อนๆตอบ รวมถึงผมด้วย

เหมือนผมกำลังทำตัวโง่ๆนะ รู้ทั้รู้ว่าเค้าเกลียด ผม แต่ทำไม ผมถึงอยากจะไปทีๆเค้าพอจะเห็นผมบ้าง เหมือนถามตัวเอง แต่ตัวเองมันตอบไม่ได้ ใจมันบอกอ่างนั้น แต่ตัวเองมันไม่ฟังอะไรเลย

มันจะมีโอกาสที่เค้า จะกลับมาไหม ??~ อีกหลายปีก็ไม่ลืม

คำถามที่ถามตัวเองตลอดคือ:ask ทำไมมิงไม่ลืมเค้าวะ

ballba
3rd June 2012, 00:56
ต่อให้จะเกลียดกันแค่ไหน มันก็ยังเป็นความผูกพันธ์และความทรงจำๆดี ที่ไม่อาจจะลืม

anoko
3rd June 2012, 11:04
อย่าไปจำความทรงจำที่เลวร้ายเลยครับ จำแต่ความทรงจำดีๆที่คุณกับเค้ามีให้กันก็พอ
ที่ลืมไม่ได้คงเพราะคุณยังมีใจให้เค้าไงครับ

lnwbot2535
3rd June 2012, 17:58
คุณจะไปให้เค้าเห็นทำไม ในเมื่อคุณอยากลืม เพราะถ้าคุณไปให้เค้าเห็น คุณก็คงต้องเห็นเค้าด้วย