PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เข้า hotmail ได้แต่อ่านเมลไม่ได้

teenkaiwa
4th August 2011, 21:06
เข้า hotmail แล้วจะเปิดอ่านเมล พอกดแล้วก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น เลือกไปที่ Junk mail ก็ไม่ได้ กดเมนูไหนไม่ได้เลยสักเมนู เปิดกับ IE ครับ

ใครพอจะรู้วิธีแก้ไขบ้างครับ

paripari
4th August 2011, 21:39
ให้ข้อมูลมาแค่นี้ รูปก็ไม่มีให้ดู บอกเลยว่าไม่รู้ครับ ไม่ลองลง Browser ใหม่ดูครับ
แต่เอ...ปกติถ้าเข้า Hotmail แล้วมันก็ไม่มีปัญหาในการดูเมล์หรือส่งเมล์เลยนี่นา
ไม่เคยเจอครับปัญหานี้ รอท่านอื่นครับ

Lonely_Knight
5th August 2011, 15:46
ลองเปลี่ยนมาใช้ browser อื่นดูครับ ที่แนะนำก็ Firefox กับ Google Chrome