PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เครื่องปริ้นผมมีปัญหา ครับ

ikzaaha
4th August 2011, 21:58
คือเครื่องปริ้นผมมีปัญหาอ่ะครับคือผมใช้แบบติดถังสีน่ะครับ คือ มันบอกว่าเครื่องปริ้นของผมมีสิ่งแปลกปลอมอยู่ภายในแต่ผมดูแล้วน่ะครับ ผมว่ามันไม่เห็นมีอะไรติดอยู่เลยครับ และตอนนี้ผมก็ปริ้นไม่ได้เเล้วทำไงดีครับ ช่วยกันตอบหน่อยน่ะครับ ขอบคุณทุกคำแนะนำน่ะครับ

paripari
4th August 2011, 22:06
ไม่ลองลบไดรเวอร์ตัวเก่าออกแล้วลงใหม่ดูละครับ

CrYzTeX
4th August 2011, 22:10
ไม่ลองลบไดรเวอร์ตัวเก่าออกแล้วลงใหม่ดูละครับ

เข้ามา หลอนด้วยคน

cicimaru
5th August 2011, 18:07
มีเศษกระดาษหรือคลิป หรือลูกแม๊กซ์ติดอยู่ก็ได้ครับ ดูดีๆเอาไฟฉายส่อง