PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เข้าเกม Sniper Ghost Warrior แล้ว error คับช่วยทีอยากเล่นมากๆ

puadtongz
4th August 2011, 21:58
ผมลองโหลดของหลายๆท่านแล้ว
พอลงเสร็จก็แคร๊กตา่มปกติคับ
เข้าเกมไปจนถึงเมนูได้
แต่พอเข้าเกมแล้ว จนไปถึงหน้า Trainning ถ้าคนเคยเล่นจะรู้ว่าเริ่มเล่นครั้งแรกมันจะขึ้นหน้าสีแดงๆแล้วมีคำว่า Trainning เสร็จแล้วมันก็เด้ง error เลยคับ

Assertion failed !!! =8-O
c:\AUTOBUILD\ChormeEngine4\engine\ctrlobj\IModelObject.cpp(174):
Condition: (element_id!= -1)
Info: ERROR [IModelObject::GetChildrenElementsNumber] object <man066> of class <PlayerBeingCoJ2> element_id == -1
Press Abort to close the app;ication
Press Retry to debug the application
Press Ignore to proceed with exeution

ใครพอรู้ปัญหานี้ช่วยทีนะ

Rufio
6th August 2011, 15:29
ช่วยตอบด้วยครับ ผมก็อยากเล่นโหลดมานานแล้วแต่เล่นไม่ได้

Jegan
7th August 2011, 12:13
เหมือนเกมมันจะเด้งออกเพราะติดตั้งไม่สมบูรณ์นะ......

ถ้าให้แนะนำก็คงต้องให้ลบแล้วติดตั้งใหม่นั่นแหละ หรือไม่ก็ลองดูในกระทู้ที่ไปโหลดมาว่ามีใครมีปัญหาแบบนี้ไหม เผื่อเขาจะบอกวิธีแก้ไว้ในกระทู้นั้น.....

puadtongz
15th August 2011, 19:56
ผมพยายาม หาดูใน google แต่ก็ไม่มีใครทราบสาเหตุเลยครับผม

Alastrollier
4th October 2012, 21:31
สเปคคอมไมพอป่าว

israceter
29th November 2012, 16:37
ครับเป็นเหมือนกันเลยแบบนี้

Gokusen
29th November 2012, 17:35
ไฟลืเกมที่ติดตั้งมีบางไฟล์เสียหรือไม่สมบูรณ์ครับแนะนำก่อนลงเกมลองปิดแอนตี้ไวรัสและลงใหม่ดูครับ ถ้าเล่นได้ก็ไห้บล้อคไฟล์ดังกล่าวไว้ด้วยแอนตี้