PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยให้คำแนะนำกับ Blog ของผมหน่อยครับ

xxxlnwjung1
4th June 2012, 00:52
คือว่าที่ผมมาขอคำแนะนำวันนี้คือ เป็นเรื่องเกี่ยวกับ blog ของผมเอง ผมไม่ได้จะโฆษณา blog ตัวเองในกระทู้นี้แต่อย่างใดเพราะผมโฆษณาในลายเซ็นไปแล้ว ฮ่าฮ่า
อยากให้ทุกคนช่วยดูภาพรวมของ blog ผมแล้วช่วยให้คำแนะนำหน่อย(ให้แนะนำลงกระทู้นี้แหละ) ว่าควรปรับปรุงตรงไหนยังไง
แล้วก็บอกผมหน่อยว่า blog ของผม มันดูยากมั้ย มันเข้าถึงบทความต่างๆยากไหม ถ้าพวก non-senses มาเห็น พวกเค้าจะเข้าไปอ่านบทความได้มั้ย
นั่นคือทั้งหมดผมที่ผมต้องการครับ ช่วยผมหน่อยนะ

ใช้หน้าจอขนาด 1024 x 768 หรอครับ ?

ไม่นะครับมันฟิตตามขนาดจอของพวกคุณรึเปล่า

Pinchot
4th June 2012, 00:57
ใช้หน้าจอขนาด 1024 x 768 หรอครับ ?

ไม่นะครับมันฟิตตามขนาดจอของพวกคุณรึเปล่า

อ๋อ