PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คุณคิดยังไงกับ Max Payne 3 !!!

HOLOGRAM
4th June 2012, 18:43
คิดยังไงครับ หลังจากเล่นจบแล้ว (หรือกำลังเล่นอยู่ก็เถอะ)

_______

ส่วนตัวผมยังไม่ได้เล่นนะครับ เนื่องจากเห็นไฟล์ที่จะโหลดแล้วน่ากลัวมาก ขนาดใหญ่มหึมากันเลยทีเดียว โหลดแล้วจะอ้วก เอาเป็นว่า ใครเล่นจบแล้ว ก็รู้สึกหรือคิดยังไงหลังจากเล่นจบแล้ว สนุกไหม หรืออะไรยังไง

kopapa
4th June 2012, 18:46
เนื่อเรื่องชวนติดตาม mp มันส์มาก ขอบอก มันส์จนผมยังไม่ได้เล่นเนื้อเรื่องเลย- -

HOLOGRAM
4th June 2012, 18:53
เนื่อเรื่องชวนติดตาม mp มันส์มาก ขอบอก มันส์จนผมยังไม่ได้เล่นเนื้อเรื่องเลย- -

แทงยู จ้าา

hopmbnzatou
4th June 2012, 18:53
ผมไปเล่นบ้านพี่มา ส่วนตัวผมว่าเรื่องของเนี้อเรื่องน่าติดตามมากๆครับ ส่วนเรื่องกราฟฟิคก็ไม่ผิดหวังเลยครับภาพสวยมากๆ แต่ขอติในเรื่องของ Game play หน่อยนะครับ เพราะว่าผมไปเล่นบ้านพี่มา (เครื่อง XBOX360) น่าผิดหวังนิดๆครับเพราะเป้าเล็กมากๆ บางทีเป้ากลืนไปกับเสื้อ AI เลยมองไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ อีกอย่างเรื่องเลือดของตัวละครจะลดเร็วไปไหน ขนาดผมเล่นแบบกลางๆผมว่ายังตายง่ายเลย

แต่ที่ผมชอบก็เรื่องการกระโดดอ่ะครับถ้าเรากระโดดไปโดนกำแพงหรือสิ่งของตัวเราก็เหมือนไปโดนกับสิ่งๆนั้นจริงๆ ยอดเลยครับ

เกมส์นี้แนะนำเล่นลูกซองเลยครับตอนแรกๆผมเล่นพวกปืนคู่ตายบ่อยมากเพราะหันเป้าไปไม่ทั้น T^T

double6
4th June 2012, 19:00
ผม เข้ามาอ่านหัวกระทู้ แล้วพยายามเลื่อนลงไปล่างสุดโดยที่จะไม่อ่านโพสของใครเลย นอกจากของ จขกท (ระวังโคตรๆ)

5 5 5 5

ป.ล. กลัวสปอย :sweat

HOLOGRAM
4th June 2012, 19:02
ผม เข้ามาอ่านหัวกระทู้ แล้วพยายามเลื่อนลงไปล่างสุดโดยที่จะไม่อ่านโพสของใครเลย นอกจากของ จขกท (ระวังโคตรๆ)

5 5 5 5

ป.ล. กลัวสปอย :sweat

ผมคือบุคคลสำคัญ ใช่ไหมม โวโห้

gioka123456
4th June 2012, 19:32
คิดว่าทำไมต้องเลื่อนจากวันที่ 1 T^T

eyazawa2456
4th June 2012, 19:37
คิดว่าตัวเกมส์มันจะใหญ่ไปไหนสุดๆอะ รองรับ4มิติรึยังไง - -*

ส่วนตัวรอแผ่นแท้มาถึงมือ อิอิ

Tripplezaxx
4th June 2012, 19:43
อยากบอกว่ากราฟฟิคงามมากๆภาพสวยสุดๆและก็เนื้อเรื่องก็โอเคครับทำให้นึกถึงความแตกต่างหลังจากภาค1-2ที่ผ่านมาหลายปีเล่นแล้วมันเหมือนกับดูหนังเลยทีเดียวส่วนตัวนะครับผมชอบมากครับซึ่งไม่แปลกที่ความจุตัวเกมส์มันเกืบ30 Gb ครับก็สมกับการรอคอยอย่างยาวนานครับผม:cool:

tanatorn
4th June 2012, 20:02
สนุกครับ เนื้อเรื่องทำได้ดีมากน่าติดตาม อีกอย่างที่ผมชอบคือการเคลื่อนไหวกับสีหน้าตัวเอกที่เราเล่นมันบ่งบอกอารมณ์ได้ดี เวลาตกใจ หรือ แอบเสียใจ หรืออะไรก็แล้วแต่สีหน้ากับอารมณ์มันเหมือนจริง ระบบ movie ในเกมส์เป็นฉากๆ ตัดเข้าอดีตกับปัจจุบันลงตัวเลยครับ รวมถึงดนตรีเข้ากันได้ดีครับ เจ๋งอ่ะชอบเลย ขนาดเครื่องผมกากปรับภาพได้ไม่ดีเท่าที่ควรก็ยังสนุกเลยครับ มันเป็นอะไรที่รันทดมากครับสุดยอดคนอะไรรักเมียขนาดนั้น หนีห่างจากอดีตไปอยู่ที่อื่นแต่กับมีเหตุการณ์ที่ต้องทำให้นึกถึงอดีตตลอด สุดยอดมากครับลุงขี้เมาคนนี้ ต้องตั้งชื่อเกมส์ว่า ขี้เมาล่าล้างนรก 3 :dance